Siku Watu walipoamua kumkomesha Mzee wa Chabo

Siku Watu walipoamua kumkomesha Mzee wa Chabo

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Posts
732
Reaction score
445
Habari za jioni wana board members, natumaini tumefunga wiki kwa mafanikio tele.
Napenda kukuleteeni mkasa mmoja uliomfika Mzee mmoja hivi tulikuwa tumempa jina la Mzee wa Chabo.
Huyu mzee alikuwa ana uwezo wa kifedha kiasi chake. Alikuwa na duka kubwa la vyakula pamoja na guest house mbili kwenye center moja hivi ya kijijini iliyochangamka. Mzee wa Chabo kama jina lake linavyoashiria alikuwa na vitabia vya kuwapiga chabo wateja wanaolala kwenye guest house zake kupitia milangoni na guest house za jirani kupitia madirishani.
Hii tabia ilimkomaa kiasi cha kushindwa kuacha na kijiji kizima walikuwa najua kuhusu hii tabia yake.
Kwa sababu alikuwa na uwezo hapo kijijini, watoto wake alikuwa anawapeleka shule za mchepuo wa Kiingereza nje ya Wilaya anayoishi.
Siku Mabaharia wakamfungia kazi binti yake wakati wa kufunga shule, mtoto akaingia kwenye 18 za watu. Siku moja kabla ya kufunga shule mtoto akakubali kuja kula uroda na baharia aliyeandaliwa na Mabaharia wa kijijini. Siku hiyo mtoto wa kike alifika kijijini bila ya watu wala wazazi kufahamu na kufika lodge maalum iliyoandaliwa kwa tukio hilo. Huku wazazi wake akiwemo na Mzee wa Chabo wakiwa na matumaini mtoto wao kesho yake ndiyo anafunga shule na kurudi nyumbani.
Ilipofika saa nne usiku, Mzee wa Chabo kama kawaida yake baada ya kufunga duka lake, anatembelea guest house zake na kukusanya mapato ya siku, baada ya kumaliza shughuli za kukusanya mapato, watu wakamjulisha guest house fulani kuna bonge la movie, mtoto mbichi toka town amekuja kijijini na fulani atakuwa naye anashughulika naye.
Mzee wa Chabo kihoro kikampanda na kwenda kupiga chabo ili ajionee mwenyewe kinachoendelea kwenye hiyo guest house. Laahula, kuchungulia kwa dirishani anakuta mtoto wake wa kike akiwa kwenye shughuli pevu huku alitoa ushirikiano wa hali ya juu.
Mzee wa watu akazimia na kuzinduka asubuhi akiwa yupo hospital kwa matibabu ya dharura.
Hiyo siku Mabaharia waliamua kumkomesha Mzee wa Chabo na katabia ka chabo akakiacha toka siku hiyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kakutwa mwanae kakunjwa kawa kama chiba flani hivi? Dah, Nakumbuka mabibo mitaa ya respects pale kuna jamaa lilikuwa linapiga chabo alafu manzi akaliona sa nikashangaa mchezo umesimamishwa kidogo manzi akavuta bonge la spoku na beto mh, nikasema leo nimeingia cha kike kisha yule demu akajirusha mpaka dirishani ma huku akitoa tusi zito akachoma pale dirishani yaan mkono mmoja kachomeka beto mwingine ana lile lispoku original ya mishikaki iliyoshindikana, sasa huko nje nikasikia we mala*a umenitoboa jicho, kisha nikasikia mtu anaugulia maumivu huku anakimbia, dah nikajisemea huyu manzi muuaji kweli sasa hili beto kalibeba la kazi gani alafu mimi hiyo siku nilikuwa ma mpango wa kumkopa ikabidi kwanza nichukue simu niwasiliane na mwana anifanyie muamala kabla sijaendelea na nililokuwa nimekusudia kumfanyia..sasa ajabu kesho yake nakutana na jamaa tunafahamiana kabisa ndio ana bonge la bandeji jirani kabisa na jicho la kushoto alafu jamaa hana furaha kabisa na mimi, ni mkubwa kwangu ikabidi nimuulize kaka vipi tena? Ndio akaniambia man jana nusu mninyofoe jicho nyie washenz, ahh kivipi kaka ndio akaniambia man yule manzi mm namfukuzia siku kibao lakini nimekufuatilia jana nikaona unaingia nae mle ndani nikasema nije kuchungulia ndio ikawa vile yule mwanamke muuaji man..dah nikamwambia bro hata mm umeniokoa maana sikujua kama anatembea na zana..
 
Kakutwa mwanae kakunjwa kawa kama chiba flani hivi? Dah, Nakumbuka mabibo mitaa ya respects pale kuna jamaa lilikuwa linapiga chabo alafu manzi akaliona sa nikashangaa mchezo umesimamishwa kidogo manzi akavuta bonge la spoku na beto mh, nikasema leo nimeingia cha kike kisha yule demu akajirusha mpaka dirishani ma huku akitoa tusi zito akachoma pale dirishani yaan mkono mmoja kachomeka beto mwingine ana lile lispoku original ya mishikaki iliyoshindikana, sasa huko nje nikasikia we mala*a umenitoboa jicho, kisha nikasikia mtu anaugulia maumivu huku anakimbia, dah nikajisemea huyu manzi muuaji kweli sasa hili beto kalibeba la kazi gani alafu mimi hiyo siku nilikuwa ma mpango wa kumkopa ikabidi kwanza nichukue simu niwasiliane na mwana anifanyie muamala kabla sijaendelea na nililokuwa nimekusudia kumfanyia..sasa ajabu kesho yake nakutana na jamaa tunafahamiana kabisa ndio ana bonge la bandeji jirani kabisa na jicho la kushoto alafu jamaa hana furaha kabisa na mimi, ni mkubwa kwangu ikabidi nimuulize kaka vipi tena? Ndio akaniambia man jana nusu mninyofoe jicho nyie washenz, ahh kivipi kaka ndio akaniambia man yule manzi mm namfukuzia siku kibao lakini nimekufuatilia jana nikaona unaingia nae mle ndani nikasema nije kuchungulia ndio ikawa vile yule mwanamke muuaji man..dah nikamwambia bro hata mm umeniokoa maana sikujua kama anatembea na zana..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Habari za jioni wana board members, natumaini tumefunga wiki kwa mafanikio tele.
Napenda kukuleteeni mkasa mmoja uliomfika Mzee mmoja hivi tulikuwa tumempa jina la Mzee wa Chabo.
Huyu mzee alikuwa ana uwezo wa kifedha kiasi chake. Alikuwa na duka kubwa la vyakula pamoja na guest house mbili kwenye center moja hivi ya kijijini iliyochangamka. Mzee wa Chabo kama jina lake linavyoashiria alikuwa na vitabia vya kuwapiga chabo wateja wanaolala kwenye guest house zake kupitia milangoni na guest house za jirani kupitia madirishani.
Hii tabia ilimkomaa kiasi cha kushindwa kuacha na kijiji kizima walikuwa najua kuhusu hii tabia yake.
Kwa sababu alikuwa na uwezo hapo kijijini, watoto wake alikuwa anawapeleka shule za mchepuo wa Kiingereza nje ya Wilaya anayoishi.
Siku Mabaharia wakamfungia kazi binti yake wakati wa kufunga shule, mtoto akaingia kwenye 18 za watu. Siku moja kabla ya kufunga shule mtoto akakubali kuja kula uroda na baharia aliyeandaliwa na Mabaharia wa kijijini. Siku hiyo mtoto wa kike alifika kijijini bila ya watu wala wazazi kufahamu na kufika lodge maalum iliyoandaliwa kwa tukio hilo. Huku wazazi wake akiwemo na Mzee wa Chabo wakiwa na matumaini mtoto wao kesho yake ndiyo anafunga shule na kurudi nyumbani.
Ilipofika saa nne usiku, Mzee wa Chabo kama kawaida yake baada ya kufunga duka lake, anatembelea guest house zake na kukusanya mapato ya siku, baada ya kumaliza shughuli za kukusanya mapato, watu wakamjulisha guest house fulani kuna bonge la movie, mtoto mbichi toka town amekuja kijijini na fulani atakuwa naye anashughulika naye.
Mzee wa Chabo kihoro kikampanda na kwenda kupiga chabo ili ajionee mwenyewe kinachoendelea kwenye hiyo guest house. Laahula, kuchungulia kwa dirishani anakuta mtoto wake wa kike akiwa kwenye shughuli pevu huku alitoa ushirikiano wa hali ya juu.
Mzee wa watu akazimia na kuzinduka asubuhi akiwa yupo hospital kwa matibabu ya dharura.
Hiyo siku Mabaharia waliamua kumkomesha Mzee wa Chabo na katabia ka chabo akakiacha toka siku hiyo.

Sent using Jamii Forums mobile app

Hicho Kijiji kinaitwa INYONGA
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Huyo mdingi acha Kabisa...tulisimuliwa kuna siku alikuwa anapiga chabo Sasa Jamaa akawa anampelekea demu dushe Balaa..demu na yeye kwa utamu na mautundu ya mwana akawa analia kwa mahaba acha Kabisa.

Yule mdingi nasikia alijikuta tu anapiga busu kubwaaa akiwa dirishana yaani mmmmmwaaaaaa...basi Jamaa aliyekuwa na demu akatoka haraka akamkimbiza yule mdingi mpaka akamkamata..

Yule mdingi nasikia akaomba msamaha akapigwa fine yakaisha...ila pamoja na hvyo hakuacha hyo tabia yake ya kupiga chabo

Tena huyo mdingi Naye alikuwa na Watoto ake wanasoma English medium KAHAMA huko Sijui..ila huyo mdingi nasikia alikuwa na dushe balaa maana kuna kwa mama Mmoja tulikuwa tunakula Chakula kwa mgahawa wake. Siku moja alitusimulia mdingi alivomuopoa akasema alichokutana nacho hatakaa arudie tena maishani mwake...na huyo mama alikuwa na Watoto watatu...Sasa imagine ndo mdingi anakutana na katoto kametoka bikiriwa ..nadhani anaweza kuua aisee
 
Huyo mdingi acha Kabisa...tulisimuliwa kuna siku alikuwa anapiga chabo Sasa Jamaa akawa anampelekea demu dushe Balaa..demu na yeye kwa utamu na mautundu ya mwana akawa analia kwa mahaba acha Kabisa.

Yule mdingi nasikia alijikuta tu anapiga busu kubwaaa akiwa dirishana yaani mmmmmwaaaaaa...basi Jamaa aliyekuwa na demu akatoka haraka akamkimbiza yule mdingi mpaka akamkamata..

Yule mdingi nasikia akaomba msamaha akapigwa fine yakaisha...ila pamoja na hvyo hakuacha hyo tabia yake ya kupiga chabo
Huyu mdingi ni noma [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mdingi ni noma [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Tena huyo mdingi Naye alikuwa na Watoto wake wanasoma English medium KAHAMA huko Sijui ndo maana nikadhani ni Inyonga

Ila huyo mdingi nasikia alikuwa na dushe balaa maana kuna kwa mama Mmoja tulikuwa tunakula Chakula kwa mgahawa wake. Siku moja alitusimulia mdingi alivomuopoa akasema alichokutana nacho hatakaa arudie tena maishani mwake...na huyo mama alikuwa na Watoto watatu...lakini akasema aliomba pause..mama alituambia alikaa style zote ila bado alikuwa anaumia...mama akasema hata kulinyonya haliingii mdomoni...yaani neneeeee halafu refuuuuu...yaani siku hyo tulicheka balaaa

Sasa imagine ndo mdingi anakutana na katoto kametoka bikiriwa ..nadhani anaweza kuua aisee
 
Back
Top Bottom