Siku tatu zishapita mbona Shibuda upo kimya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku tatu zishapita mbona Shibuda upo kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anin-gift, Jun 7, 2012.

  1. a

    anin-gift Senior Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HUYU MWESHIMIWA ALITOA SIKU TATU KUOMBWA RADHI NA MWENYEKITI WA BAVICHA NDUGU HECHE LA SIVYO ANGELIPUA BOMU KUHUSU CHADEMA, SASA SIKU ZINAENDA NA HAJATEKELEZA ALICHOSEMA MBELE YA MEDIA MAANA HECHE HAKUMWOMBA RADHI.

    JE ULIKUWA MKWARA AU ANAKUSANYA NYARAKA ZAIDI NDO AJE KULIPUA, MIMI BINAFSI NASUBIRI SANA MAANA NAMUHESHIMU SANA. KINYUME CHA HAPO HUYU BABU ATAKUWA HAAMINIKI TENA:A S-confused1::angry::A S angry::frusty:
     
  2. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule ni kibaraka wa chama alichotoka na hana jipya kwa wanamageuzi kwani siku zake zinahesabika.
     
  3. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata mm nashangaa huyu Shibuda anajifanya anamabiti ya kitoto sana, alifikiri Heche atababaika kijinga na matokeo yake Heche ndo akakandamiza msumari wa moto pale jangwani na mpaka leo Heche anaendelea tu na harakati bila woga.
     
  4. K

    Kengedume Senior Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muimba taaarabu huyo, mambo yake ni ya kikekike tu, mafumbo, methali, nahao vimemjaa. Aende zake huko aliktoka!
     
  5. l

    lost account Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shibuda hawezi acha tapatapa, hatua inayofuata yuko radhi hata kuanza tukana viongozi wa Chadema matusi ya nguoni, hii ni sababu anajua hatokuwa mgombea ubunge kupitia Chadema, anachotaka afukuzwe arudi CCM agombee kupitia huko, CDM tumeshtukia mchezo, hatutompa jimbo tena, atafute shughuli nyingine ya kufanya tu!
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,017
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Hilo lilishapita tugange yajayo,
    kwa sasa tuko buzy na M4C achananeni na Shibuda.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Endelea yu kumuheshimu.
     
  8. t

    tara Senior Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa yuko kwa MJ records anamalizia verse ya mwisho.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Shibuda ni Janga kuu kwa taifa la Tanzania na Chadema pia!
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    ana jipya yle mzee wa kubwabwaja..anatishia watu wazima nyauuu.....hongera chadema kwa kumpotezea ili ajione *****
     
  11. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima hatishiwi nyau.
     
  12. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kosa huyu mzee kafanya, ameisaidia CDM kuwa makini na mamluki, yy alitegemea reaction iwe kubwa na alitegemea kufukuzwa sasa anapiga ramli ni lini atafukuzwa... kazi anayo.
     
  13. b

    baraka1 Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    kwa lipi hasa !
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,121
    Likes Received: 10,444
    Trophy Points: 280
    mi namuona tu kuwa ni gamba lililotafuta hifadhi cdm baada ya kule maswa kuliona halina mashiko
    linasubiri tu siku na saa lirudi zake magambani ila linasaka pa kutokea
     
  15. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ni libaraka na ndo maana haishi kuzungumzia alikokua
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    achana nalo hilo lishoga
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamaa alipewa hela ili kuivuruga cdm, wameona cdm hawana time nae na ndio kwanza wanaendelea kubeba washabiki
     
  18. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona alisharipua kupitia kwa waziri Wasira kupitia kipindi cha ITV jumatatu kwamba CHADEMA kimejaa makundi tele na CHADEMA hawana ubavu wa kumfukuza uanachama!
     
  19. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kibaraka wa sisiem! ilikuwa kosa kumkubali huyu babu kuhamia cdm kwani he is a liability!!
     
  20. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yule Gendaeka anatafuta umaarufu tu lakini hajui kuwa kashachelewa. Alikuwa ananyamazia uchafu enzi za ujana wake akiwa chama cha magamba alikuwa anafuga kitambi kwa posho haramu. Nadhani anajua muda wake umefika mwisho ndio maana anakazana kutafuta umaarufu kwa njia ya malumbano badala ya kutafuta ujiko kwa kuwa mchapakazi mzuri jimboni kwake au ktk chama kwa ujumla. Aibu sana kuwa mzee alafu mbwatukaji tu.
     
Loading...