Siku Okwi atakapo'sign Yanga....

Siku Okwi atakapo'sign Yanga....

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Posts
1,710
Reaction score
291
Okwi.jpg

Mpango mzima utakuwa kama hivi....
Chezea Yanga nyinyi...
 
Mkataba wake umeisha ingawa rage anazuga...tutamng'o tu
 
View attachment 55849

Mpango mzima utakuwa kama hivi....
Chezea Yanga nyinyi...
hapana iko chezea manji bana....nimekuwa nikimpinga manji mara nyingi, lakini nafikiri kwa wana yanga kama wanataka kufanikiwa, huyu jamaa ashike manyanga awe mwenyekiti, ataifanya yanga iwe ya kibiashara sana, makusanyo ya pesa yatafanyika kibiashara zaidi, usajili utakuwa mzuri na yeye anaweza kuwa ndo mfadhili....hatuna jinsi ila kuwa na manji.....yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Kwa kauli za Rage na jinsi mambo yanavyoelekea nina imani huyu Mzee (Maha)Rage hana maisha marefu pale Msimbazi.
 
Kwa kauli za Rage na jinsi mambo yanavyoelekea nina imani huyu Mzee (Maha)Rage hana maisha marefu pale Msimbazi.
Mkuu watu wa Simba hawawezi kupanic kirahisi namna hiyo, Simba ikibakiwa na wakongwe watano tu kwa maana ya Kaseja, Maftah, Nyoso, Mwinyi Kazimoto au Sunzu na Haruna Moshi tunao uwezo wa kujazia vijana kama Shomari Kapombe, Mkude, Singano, Christopher Edward na wapya wawili kwa maana ya beki wa kati na winga mmoja ambaye tayari tunaye (Kinje) bado Simba ikatisha kuliko hata iliyopita, hapo pengo la Kelvin litazibwa na beki mmoja wa kati atakayekuja, la Mafisango anaziba Mkude, la Okwi anaziba Kinje zitapigwa pasi hapo kama Barcelona.
 
Simba ni simba haiwezi kualibiwa na mtu mmoja sisi siyo chama cha siasa kama wazee wa five star, hakuna kiongozi wa klabu anayejua sheria za mpira wa miguu kama rage tuachie rage wetu na tutamchagua tena kwa miaka minne zaidi ili tuwakomoe nyie msiyojua fitina za soccer
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom