Siku hizi hata wakitaka kujenga barabara ya 1km wanatafuta media coverage

Siku hizi hata wakitaka kujenga barabara ya 1km wanatafuta media coverage

Zero Hours

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Posts
12,942
Reaction score
18,693
80a8d7803a7fb5a69a762b9aef6efa34.jpg


Huu si ndyo wajibu wao. Au walidhani kodi zetu ni zakulipana mishahara tu?
 
Labda barabara za Dar, Njooni mikoani kuna ujenzi mkubwa sana unaendelea. Sumbawanga Mpanda (katavi) kiwango cha lami. Songea Masasi kiwango cha lami. Nimepita makete to Bulongwa kuna kama km 10 zinajengwa kwa lami nk
 
Wonders shall never end to Mr Konda man

##kickzamedia###

afu na channel ten wakaipa kipaumbele kabisa agrrrrrr
 
EPZ si ni kule Ubungo/Mabibo Jeshine?
 
Dar kuna wajanja wengi wanaoipinga govm kama wewe mleta UZI....kuita media sio kwamba ni kutafta sifa kuna watu uwa wanakimbilia mahakamani pale ujenzi unapoanza so hii inatupa uhakika wa kubomoa na kujenga bila shaka wala lawama.
 
Labda barabara za Dar, Njooni mikoani kuna ujenzi mkubwa sana unaendelea. Sumbawanga Mpanda (katavi) kiwango cha lami. Songea Masasi kiwango cha lami. Nimepita makete to Bulongwa kuna kama km 10 zinajengwa kwa lami nk
Hiyo miradi ya bwana mkubwa mkwere...
 
Mleta mada bila Shaka utakuwa ni zao la Div 5. Sidhani Kama uliielewa hiyo taarifa ya ujenzi wa hiyo barabara. Kampuni ya Grand Tech imejitolea kujenga hiyo barabara na sio serikali Kama ulivyopotosha.
Mkuu wa Mkoa alialikwa Kama mgeni rasmi kuzindua Ujenzi huo.
 
Mimi binafsi siwezi kumpongeza kiongozi yeyote yule wa serikali pale anapotimiza wajibu wake.
Nikweli ...Hivyo anavyofanya ndio wajibu wake Sasa apongezwe ili iweje ??? Yeye aendelee kutekeleza wajibu wake
 
Barabara yenyewe ya msaada ila jitu linajitutumua utadhani ni kodi ya serikali imetumika hapo.
 
Mleta mada bila Shaka utakuwa ni zao la Div 5. Sidhani Kama uliielewa hiyo taarifa ya ujenzi wa hiyo barabara. Kampuni ya Grand Tech imejitolea kujenga hiyo barabara na sio serikali Kama ulivyopotosha.
Mkuu wa Mkoa alialikwa Kama mgeni rasmi kuzindua Ujenzi huo.
Wewe dvn 1 yako ya tz imekusaidia nn?
 
Back
Top Bottom