Sikia Kengele, chukua hatua

ngoshwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
4,138
2,000


Hii kitu ipo sokoni, kuzuia maambukizi mapya kwa wenye ndoa..sikia kengele, chukua hatua.."ULEVI NI NOMA!"
 

geophysics

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
905
250
Designer kachemsha...kufuri old school... watu wanachonga funguo...Siku hizi ni mambo ya combination...you just plugin combination passcodes.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom