Sijawahi kukojoa tangu nianze kusex

Sasa huyo mtoto ukimzaaje?
 
WAUNGWANA HUWA WANASEMA HIVIIII.... KWA UMRI ULIONAO BADO UJAJUA KABISA UTAMU WA MAPENZI UNAFANYA TU KWA ASHKI HAMA KWA KUIGA... UTAMU UTAUJUA BAADAE UKISHAANZA KUFIKIA UMRI WA MIAKA 40 HIVI
 
Huyu anshida ya kukojozwa tu ama alikuwa anataka watu wamfuate pm kizembe tulizeni mbunye waza pesa maisha haya
 
Broh kwa hisia za reggae kabisa[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Acha kutuchanganya tunamtafuta Mo kwa sasa
 
Pole bi dada kwani umekeketwa? Haiwezekana umeanza mapenz mapema namna hiyo na asitokee hata mtu mmoja wa kubahatisha kukufanya ukojoe.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…