Sielewi kwanini Sina misimamo katika mapenzi

Sielewi kwanini Sina misimamo katika mapenzi

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,044
Reaction score
61,362
Nina tabia mbaya Sana.siyafikirii mapungufu yangu niliyonayo nachojua Mimi Ni mapungufu ya wanawake wapenzi wangu.naweza kupata mtoto mkali ila baada ya muda tu naanza kumtafakari jinsi alivyo nakosa kabisa hamasa ya kuendelea naye.mfano Kuna kipindi nikampata huyo mdada baadae kidogo nikaanza kuhisi Ana miguu miembamba Sana nikaona baadae nitakuja kuanza kutamani wengine wenye minene so nikaamua kukata mahusiano ghafla.baadae upweke ukanisumbua nikaja na ingizo jipya huyu naye alinisumbua kumpata ila nilivyompata tu nikamega Mara tatu hivi nikaanza kumuona Kama anatembea kama roboti nikaona miyeyusho hatuendani nikapiga chini.mwingine nilimpotezea kisa Ana kichwa kikubwaa.me hata makalio nikija kugundua Ni makubwa Sana naanza kuhisi kichefu chefu itakuwa umetumia mchina tu.nakubadilishia hata namba utajua mwenyewe.nataka mke wangu aje kuwa amekamilika kila idara nywele natural nyeusi ndefu,maziwa size ya wastan, Mrefu kaenda juu,mweupe mweupe,miguu minene minene, mahipsi ya kushato.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina tabia mbaya Sana.siyafikirii mapungufu yangu niliyonayo nachojua Mimi Ni mapungufu ya wanawake wapenzi wangu.naweza kupata mtoto mkali ila baada ya muda tu naanza kumtafakari jinsi alivyo nakosa kabisa hamasa ya kuendelea naye.mfano Kuna kipindi nikampata huyo mdada baadae kidogo nikaanza kuhisi Ana miguu miembamba Sana nikaona baadae nitakuja kuanza kutamani wengine wenye minene so nikaamua kukata mahusiano ghafla.baadae upweke ukanisumbua nikaja na ingizo jipya huyu naye alinisumbua kumpata ila nilivyompata tu nikamega Mara tatu hivi nikaanza kumuona Kama anatembea kama roboti nikaona miyeyusho hatuendani nikapiga chini.mwingine nilimpotezea kisa Ana kichwa kikubwaa.me hata makalio nikija kugundua Ni makubwa Sana naanza kuhisi kichefu chefu itakuwa umetumia mchina tu.nakubadilishia hata namba utajua mwenyewe.nataka mke wangu aje kuwa amekamilika kila idara nywele natural nyeusi ndefu,maziwa size ya wastan, Mrefu kaenda juu,mweupe mweupe,miguu minene minene, mahipsi ya kushato.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah duniani kuna mambo jamn[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aya bana ila jua tu huwezi pata kikamilifu anaweza kukamilika kila idara alafu akawa kicheche au hakupendi au hapendi familia yako ni ayo tu katika madhaifu mengi ambayo binadamu tunayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina tabia mbaya Sana.siyafikirii mapungufu yangu niliyonayo nachojua Mimi Ni mapungufu ya wanawake wapenzi wangu.naweza kupata mtoto mkali ila baada ya muda tu naanza kumtafakari jinsi alivyo nakosa kabisa hamasa ya kuendelea naye.mfano Kuna kipindi nikampata huyo mdada baadae kidogo nikaanza kuhisi Ana miguu miembamba Sana nikaona baadae nitakuja kuanza kutamani wengine wenye minene so nikaamua kukata mahusiano ghafla.baadae upweke ukanisumbua nikaja na ingizo jipya huyu naye alinisumbua kumpata ila nilivyompata tu nikamega Mara tatu hivi nikaanza kumuona Kama anatembea kama roboti nikaona miyeyusho hatuendani nikapiga chini.mwingine nilimpotezea kisa Ana kichwa kikubwaa.me hata makalio nikija kugundua Ni makubwa Sana naanza kuhisi kichefu chefu itakuwa umetumia mchina tu.nakubadilishia hata namba utajua mwenyewe.nataka mke wangu aje kuwa amekamilika kila idara nywele natural nyeusi ndefu,maziwa size ya wastan, Mrefu kaenda juu,mweupe mweupe,miguu minene minene, mahipsi ya kushato.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo mwenye ndonga vipi, alikuwa na kichwa kama Kibakatunyu au! Ha ha ha ha hii thread ina ubunifu sana na inachekesha man hahahahah!!!
 
Nina tabia mbaya Sana.siyafikirii mapungufu yangu niliyonayo nachojua Mimi Ni mapungufu ya wanawake wapenzi wangu.naweza kupata mtoto mkali ila baada ya muda tu naanza kumtafakari jinsi alivyo nakosa kabisa hamasa ya kuendelea naye.mfano Kuna kipindi nikampata huyo mdada baadae kidogo nikaanza kuhisi Ana miguu miembamba Sana nikaona baadae nitakuja kuanza kutamani wengine wenye minene so nikaamua kukata mahusiano ghafla.baadae upweke ukanisumbua nikaja na ingizo jipya huyu naye alinisumbua kumpata ila nilivyompata tu nikamega Mara tatu hivi nikaanza kumuona Kama anatembea kama roboti nikaona miyeyusho hatuendani nikapiga chini.mwingine nilimpotezea kisa Ana kichwa kikubwaa.me hata makalio nikija kugundua Ni makubwa Sana naanza kuhisi kichefu chefu itakuwa umetumia mchina tu.nakubadilishia hata namba utajua mwenyewe.nataka mke wangu aje kuwa amekamilika kila idara nywele natural nyeusi ndefu,maziwa size ya wastan, Mrefu kaenda juu,mweupe mweupe,miguu minene minene, mahipsi ya kushato.

Sent using Jamii Forums mobile app
kama una fedha za kutosha na uwezo wa kuwaridhisha, oa wanne sifa zote utazipata, sio kuonja onja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom