Sielewi Chama cha Mapinduzi (CCM) wanaposema tujiajiri

Sielewi Chama cha Mapinduzi (CCM) wanaposema tujiajiri

Mechanic 97

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2021
Posts
1,083
Reaction score
1,499
Kwa maoni yangu, wasomi kote duniani wanapaswa kujiajiri kwa kuanzisha au kujiunga na makampuni makubwa, kama vile HP, Apple, Ford, na Benz, ambayo yalianza kwa rasilimali ndogo lakini yakafanikiwa kupitia nguvu kazi, rasilimali asilia, masoko, na maarifa.

Hata hivyo, nashangazwa na kauli za baadhi ya viongozi wa CCM wanapowataka wasomi kujiajiri, ilhali rasilimali zetu zinaendelea kuuzwa kila siku. Wachina wamefika hadi vijijini kuchimba madini, wanajenga hata majengo madogo ya ghorofa, na bidhaa bandia za bei nafuu zimejaa sokoni.

Sasa, swali kwenu vijana: Mna mpango gani kutumia taaluma zenu ili kujenga mustakabali bora? Na je, mmewaza kuhusu maisha ya watoto wenu yatakuwaje bila rasilimali hizi?
 
machadema hebu acheni uvivu, jitu zima bado linaishi kwa wazazi,

ajira za kumwaga kwenye kilimo, biashara, ufugaji, uvuvi, usafishaji n.k,
wewe uko una mbwelambwela hapa kuhusu ajira, allaah !🐒
 
machadema hebu acheni uvivu, jitu zima bado linaishi kwa wazazi,

ajira za kumwaga kwenye kilimo, biashara, ufugaji, uvuvi, usafishaji n.k,
wewe uko una mbwelambwela hapa kuhusu ajira, allaah !🐒
Mbona hukuweka hela kwenye ufugaji au Shambani ukazileta siasani... Walikutapeli wahuni ?
 
machadema hebu acheni uvivu, jitu zima bado linaishi kwa wazazi,

ajira za kumwaga kwenye kilimo, biashara, ufugaji, uvuvi, usafishaji n.k,
wewe uko una mbwelambwela hapa kuhusu ajira, allaah ![emoji205]
Yani tusome engineering tuje tuwe wakulima au wavuvi au sio yaani amakweli masisim mmezidiwa akili hata na chizi
 
Back
Top Bottom