Mechanic 97
JF-Expert Member
- Feb 6, 2021
- 1,083
- 1,499
Kwa maoni yangu, wasomi kote duniani wanapaswa kujiajiri kwa kuanzisha au kujiunga na makampuni makubwa, kama vile HP, Apple, Ford, na Benz, ambayo yalianza kwa rasilimali ndogo lakini yakafanikiwa kupitia nguvu kazi, rasilimali asilia, masoko, na maarifa.
Hata hivyo, nashangazwa na kauli za baadhi ya viongozi wa CCM wanapowataka wasomi kujiajiri, ilhali rasilimali zetu zinaendelea kuuzwa kila siku. Wachina wamefika hadi vijijini kuchimba madini, wanajenga hata majengo madogo ya ghorofa, na bidhaa bandia za bei nafuu zimejaa sokoni.
Sasa, swali kwenu vijana: Mna mpango gani kutumia taaluma zenu ili kujenga mustakabali bora? Na je, mmewaza kuhusu maisha ya watoto wenu yatakuwaje bila rasilimali hizi?
Hata hivyo, nashangazwa na kauli za baadhi ya viongozi wa CCM wanapowataka wasomi kujiajiri, ilhali rasilimali zetu zinaendelea kuuzwa kila siku. Wachina wamefika hadi vijijini kuchimba madini, wanajenga hata majengo madogo ya ghorofa, na bidhaa bandia za bei nafuu zimejaa sokoni.
Sasa, swali kwenu vijana: Mna mpango gani kutumia taaluma zenu ili kujenga mustakabali bora? Na je, mmewaza kuhusu maisha ya watoto wenu yatakuwaje bila rasilimali hizi?