Siasa

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
125,222
2,000
Unakipi cha Kumshauri Raisi wa Tanzania kwa Mambo anayoyafanya na nini maoni yako kwa watanzania
Huyu uliyemuweka si ndiye katupa huyu wa sasa? Katiba yetu mpya nzuri kombozi ya Warioba iko wapi? Sheria ya makosa ya mtandao ilitiwa sahihi na nani? Escrow? PAP? Hana lolote la kutushauri huyu...
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Huyu uliyemuweka si ndiye katupa huyu wa sasa? Katiba yetu mpya nzuri kombozi ya Warioba iko wapi? Sheria ya makosa ya mtandao ilitiwa sahihi na nani? Escrow? PAP? Hana lolote la kutushauri huyu...
Umenikumbusha kelele za upinzani kudai katiba, siku izi hawasikiki/ katiba mpya ishakamilika!

Wanafunzi kugoma juu ya bumu pia hawagomi!! Mzee wa chato kiboko ya mabishoo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom