Siasa zetu: Kubali kuliwa Ule! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa zetu: Kubali kuliwa Ule!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Aug 18, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Mh. Makala kwenye mchango wake bungeni leo akimnukuu Raisi &quot;kubali kuliwa ule&quot;. Hii ni kuelezea kwamba TANAPA watangaze biashara ya utalii ili wapate biashara!<br />
    <br />
    Huu unaweza kuwa msemo. Lakini unaonyesha ni jinsi gani tunavoweza kuwa 'loose' katika fikra! Tunakubali matokeo kirahisi sana! Bila kuliwa hatuli! Mbona tunaliwa na hatuli?

    Siasa zetu ni za ajabu sana! Wananyama wametoroshwa, tumeliwa! Je tumekula? Hatujala!<br />
    <br />
    Unahoji! Halafu unaunga mkono hoja!! Unaliwa halafu hauli unachekelea!!
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,829
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari sana, matokeo yake tunaishia kuliwa weee,
    kisha wanaondoka zao na kutuacha watupu!

    Mungu ibariki Tanzania...
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatari sana ni kuwa hatujui tunaliwa WAPI?
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,441
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    weee acha uhuni..
     
  5. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Chamoto mi najua bana!
     
Loading...