Siasa za siku hizi ni siasa uchwara

Siasa za siku hizi ni siasa uchwara

Kishoka2

Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
16
Reaction score
13
Siasa za leo nyingi ni siasa uchwara, siasa za kuchafuana majina, siasa za kutukanana, siasa za kukashifiana. Siasa gani hizi zinawatenganisha watu katika jamii? Siasa hizi zinawafanya watu wasiombane chumvi, ni siasa gani hizi?

Siasa hizi wengine wanaziita siasa za maji taka, ni maji taka kweli. Watu bila hofu hutajana kwa majina na kupeana sifa chungu mbovu. Siasa gani hizi za kushambulia wanadamu wengine kwa mabunduki? Hizi ni siasa ngeni Tanzania yetu hii.

Wengine wanatumia mitandao kuchafua na kusambaza taarifa zisizo thibitishwa. Mara yule kafanya hivi, yule kafanya vilee. Haitusaidii hata kidogo kama watanzania kufikia malengo ya kukua kiuchumi. Watanzania wengi bado ni maskini, tunahitaji maendeleo. Sio brahbrah tu kila uchao.

Watu wengine bila haya wala aibu wanaliibia taifa au kushirikiana na wezi kutoka mataifa yaliyoendelea, hakika hii ni aibu sana.

Wacha tu niishie hapahapa...
 
Siasa hakuna tena nchini bali kuna watawala na wapigania uhuru.
 
"Siasa safi na uongozi bora" R.I.P Nyerere
 
Ni bora uishie hapo hapo Mkuu...!
Siasa ya kweli umekwenda likizo, tuvumilie kidogo mpaka pale miaka saba (muhula wa kwanza) na miaka saba muhula wa pili, itakapo kwisha....

Kifupi tuvumilie hadi/mpaka 2029, atakapo ondoka Mtawala wetu..
 
siasa ambazo hadi majeshi yanakua sehemu ya chama..
ukivaa tshirt haijaandikwa mnyarwanda imeandikwa maombi pia shida..
 
Siasa za leo nyingi ni siasa uchwara, siasa za kuchafuana majina, siasa za kutukanana, siasa za kukashifiana. Siasa gani hizi zinawatenganisha watu katika jamii? Siasa hizi zinawafanya watu wasiombane chumvi, ni siasa gani hizi?

Siasa hizi wengine wanaziita siasa za maji taka, ni maji taka kweli. Watu bila hofu hutajana kwa majina na kupeana sifa chungu mbovu. Siasa gani hizi za kushambulia wanadamu wengine kwa mabunduki? Hizi ni siasa ngeni Tanzania yetu hii.

Wengine wanatumia mitandao kuchafua na kusambaza taarifa zisizo thibitishwa. Mara yule kafanya hivi, yule kafanya vilee. Haitusaidii hata kidogo kama watanzania kufikia malengo ya kukua kiuchumi. Watanzania wengi bado ni maskini, tunahitaji maendeleo. Sio brahbrah tu kila uchao.

Watu wengine bila haya wala aibu wanaliibia taifa au kushirikiana na wezi kutoka mataifa yaliyoendelea, hakika hii ni aibu sana.

Wacha tu niishie hapahapa...
Kama anavyowashwa kiongozi wenu, kila akiongea ni kutukana, kukemea na kurusha rusha mikono kama anachunga ng'ombe. Kweli huyu si m Tz, ni m nyarwanda, jamaayake Kagame huyu.
 
Siasa za leo nyingi ni siasa uchwara, siasa za kuchafuana majina, siasa za kutukanana, siasa za kukashifiana. Siasa gani hizi zinawatenganisha watu katika jamii? Siasa hizi zinawafanya watu wasiombane chumvi, ni siasa gani hizi?

Siasa hizi wengine wanaziita siasa za maji taka, ni maji taka kweli. Watu bila hofu hutajana kwa majina na kupeana sifa chungu mbovu. Siasa gani hizi za kushambulia wanadamu wengine kwa mabunduki? Hizi ni siasa ngeni Tanzania yetu hii.

Wengine wanatumia mitandao kuchafua na kusambaza taarifa zisizo thibitishwa. Mara yule kafanya hivi, yule kafanya vilee. Haitusaidii hata kidogo kama watanzania kufikia malengo ya kukua kiuchumi. Watanzania wengi bado ni maskini, tunahitaji maendeleo. Sio brahbrah tu kila uchao.

Watu wengine bila haya wala aibu wanaliibia taifa au kushirikiana na wezi kutoka mataifa yaliyoendelea, hakika hii ni aibu sana.

Wacha tu niishie hapahapa...
Hapa umemlenga Sizonge kabisa. Hizi ni sifa zake sema umesahau ile sifa yake ya kupenda kuombewa
 
Kuna moi kazifanya siasa ziwe vita, ni hatari sana.
 
Back
Top Bottom