Siasa za Kimasikini....

Siasa za Kimasikini....

Domenia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
462
Reaction score
23
Wananchi wanaburuzwa na wabunge!!!
Je...wabunge hawaoni Posho wanazo lipwa Bungeni ni kubwa ikilinganishwa na pato la mwananchi wa kawaida? Hebu fikiria Milioni 12....12,000,000/= kwa mwezi kwa kila mbunge...zidisha mara zaidi ya mia tatu!!! fanya 300 mara 12,000,000/= mara12 mara 5...bado kuna posho!!
hela hizo Hazi tozwi Kodi...
lakini wabunge wa CHADEMA CCM CAF na wengine Wanajifanya wana machungu na INCH HII....WAO NDIO WAWE WA kwanza kuona makalio yao....
Vyama vya siasa vina farakana kila kukicha...lakini mwisho wa siku ni tamaa ya mali ya uma....

Tuna danganywa..kuhusu Dowans..umeme hakuna.....
kama vipi basi katiba iweke wazi...mshahara wa mbunge...
*asilimia kumi ya mshahara wa mbunge iwendio kima cha chini cha mshahara wa serikali....kama haiwezekani...kutokana na ufinyu wa bajeti..mbunge alipwe milioni tatu kwasababu kima cha chini ni laki tatu....
 
Majukuku yao ni makubwa sana, tuwe na wivu wa kiasi, mishahara hiyo minono itawawezesha kujikimu kimaisha vizuri na wawe na nguvu ya kukataa kupokea rushwa na kutumiwa dhidi ya maslai ya taifa.

Kumbuka kwamba mwanasiasa mwenye level ya ubunge anapopokea rushwa ktk namna yoyote ile, hathari zake ni kubwa sana, zinagusa taifa zima.

Ndio maana kwa sababu wabunge na wanasiasa waCCM wameshindwa kuwaheshimu watanzania japo wanawapa mshiko mnono namna hiyo, adhabu yao ndio hii inayowanyemelea, kunyang'anywa tonge now.

Angalizo.
Kama lengo lako ni kutaka kuwashika shati wabunge wa CDM kwa hoja jii nyepesi naomba nikujulishe kwamba mimi binafsi kama mtanzania nayelipa kodi kubwa onmonthly basisi niko tayari wabunge hawa waongezwe mishahara na marupurupu kwa risk wanazochukua ktika kuwapigania watanzania.

Likushuke
 
Wabunge wote kwa ujumla wao...Ni wenye tamaa....wengi wao si lolote....si chochote ....Chadema wala Cafu wala mama lwakatale wa wote ni tamaa....hivi kazi gani ya kulipwa fedha zote hizo.....
 
((((((((((((( njoo na hoja))))))))))))))))))
 
Back
Top Bottom