Siasa za bongo kama movie | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za bongo kama movie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Feb 23, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    ETI SIMJUI MMILIKI ????RA,JK
    ETI NILIMUOMBA RAFIKI YANGU RA ANISIMAMIE???? BRIGEDIA ALAW
    ETI MIMI HATA SIWAJUI WAMILIKI WA DOWANS WALA SIJAWAHI KUWAONA???JK
    ETI WAMILIKI WA DOWANS HAWATOKI OMANI???? WN
    ETI HATUJAMUALIKA BRIGEDIA ALAWI???TANESCO NA WN

    heeeeeeeeee,,yote haya tunadanganywa sisis au kuna watanzania wengine somwhere??
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu nilikuwa sitaki kusikia movie hii yaani sitaki hata kuitafakari ni UWONGO MTUPU!
     
Loading...