Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za serikali sio private

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LOOOK, Dec 26, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wajemeni naomba anaye jua kuwa serikali ya tanzania ian shule ngapi za secondari ???
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,896
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Nyingi tu..zaidi ya 500.
     
Loading...