Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya sekondari mazinde juu- sehemu ya majengo yake!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by HOYANGA, Jul 28, 2011.

  1. HOYANGA

    HOYANGA Senior Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    P8040007.JPG P8060034.JPG P8060039.JPG P8060040.JPG P8120012.JPG P8120005.JPG P8060043.JPG P8060042.JPG P8040001.JPG ingekuwa vipi shule zetu za kata zingekuwa na mijengo kama hii!!!? Nafikiri pia hata nia ya kununua madawati ingekuwepo!!!!!!!
     
  2. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    it looks nice, more than a University!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nice place where is it....
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    Lushoto-Tanga
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inamilikiwa na nani shule hii?
    Really ni mazingira murua kabisa ya kusomea!
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,672
    Likes Received: 3,399
    Trophy Points: 280
    Kwani hujui ni akina nani? Catholics!!!! as usual
     
  7. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Who removed my commet? F**k u next tym!
     
  8. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,926
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni shule ya wasichana na ni ya catholic. Lushoto ni sehemu nzuri sana kwa shule kwasababu hakuna malaria sana kwasababau ya baridi. Lakini ukishuka mombo tu ni sehemu mbaya sana kwa Wanafunzi na pamejaa magonjwa chungu nzima!. Hivyo kama unataka kumpeleka mtoto wako shule ni lazima uhakikishe kwamba hatorokitotoki shule kwenda mombo
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,672
    Likes Received: 3,399
    Trophy Points: 280
    Acha matusi, hapa ni patakatifu. Tunaelimishana na kupeana habari.
     
  10. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 793
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unaweza kutuwekea na St Gaspere Msolwa.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Baraza Kuu la waislam Tanzania (BAKWATA)
     
  12. HOYANGA

    HOYANGA Senior Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    true skuli iko sawa sana kwa wasichana wasiopenda kutembea hovyo..!!!!!
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,514
    Likes Received: 3,459
    Trophy Points: 280
    Moja Takatifu Katoliki la mitume
     
Loading...