Shule ya Mtambani yaitunishia misuli Serikali

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
13,265
4,716
Shule inayomilikiwa na Taasisi ya kiislam iliopo katika msikiti wa Mtambani Jijini Dar imetakiwa kutoa maelezo kwanini isichukuiwe hatua. Katika barua yenye kumbukumbu UKKC/DSM/E.2/37/04 imeleza kwamba shule hiyo imekuwa na utaratibu wa kuwapumzisha wanafunzi Alhamis na Ijumaa badala ya Jumapili ambapo ni kinyume cha Sheria.
Katika majibu ya shule hiyo kwa mkaguzi wa elimu imesema kwamba waliomba mwongozo kutoka kwa mkaguzi unaoanisha ni siku zipi rasmi za kazi katika wiki na siku zipi siku za mapumziko katika wiki. Wakuu wa shule hiyo wanadai hadi leo hawajapata majibu hayo.
uongozi wa shule hiyo wamedai tangu ianzishwe shule 2006 utaratibu wao ni huo huo.
Amedai siku ya Ijumaa wametoa fursa kwa wanafunzi kuafanya ibada.
Source: gazeti la Annur
 
Shule inayomilikiwa na Taasisi ya kiislam iliopo katika msikiti wa Mtambani Jijini Dar imetakiwa kutoa maelezo kwanini isichukuiwe hatua. Katika barua yenye kumbukumbu UKKC/DSM/E.2/37/04 imeleza kwamba shule hiyo imekuwa na utaratibu wa kuwapumzisha wanafunzi Alhamis na Ijumaa badala ya Jumapili ambapo ni kinyume cha Sheria.
Katika majibu ya shule hiyo kwa mkaguzi wa elimu imesema kwamba waliomba mwongozo kutoka kwa mkaguzi unaoanisha ni siku zipi rasmi za kazi katika wiki na siku zipi siku za mapumziko katika wiki. Wakuu wa shule hiyo wanadai hadi leo hawajapata majibu hayo.
uongozi wa shule hiyo wamedai tangu ianzishwe shule 2006 utaratibu wao ni huo huo.
Amedai siku ya Ijumaa wametoa fursa kwa wanafunzi kuafanya ibada.
Source: gazeti la Annur



Inaonekana una barua hivyo ni matumaini yangu kuwa rejea ilivyofanywa ''Kinyume na Sheria'' lazima nukuu ya sheria husika imefanywa na kifungu gani ya sheria hiyo.
Kinyume na hapo Wizara ianze kujipanga.Na hii inanikumbusha Hoja ya Mbatia kuwa hapaja wahi kuwa na Mtaala.


Na haya matatizo hayako kwenye siku za masomo tu hata Mihula kila shule na yake, masuala kama haya si mazuri kwa Watoto hata Kidogo,Wizara itoe mwongo mara moja kuhusiana na jambo hili.
 
Katika majibu ya shule hiyo kwa mkaguzi wa elimu imesema kwamba waliomba mwongozo kutoka kwa mkaguzi unaoanisha ni siku zipi rasmi za kazi katika wiki na siku zipi siku za mapumziko katika wiki. Wakuu wa shule hiyo wanadai hadi leo hawajapata majibu hayo.

Huu ndiyo ugonjwa mkubwa kwenye maofisi mengi ya serikali, barua nyingi za kiofisi hazisomwi wala kujibiwa ukifuatilia utakuta zipo kwenye mafaili lakini hazifanyiwi kazi, na wakati mwingine unaweza usizikute kwenye mafaili japo zilipokelewa kwa dispatch, nchi hii imekwisha sijui ni nani wa kuinusuru
 
Back
Top Bottom