specialist88
JF-Expert Member
- Aug 31, 2014
- 1,140
- 619
Ndugu zangu, natafuta shule ya English Medium ya kulala (BWENI), yenye darasa la pili mpaka la saba.
★Shule iwe na malezi mazuri ( sio kudekeza dekeza).
★Shule iwe ya kanisa katoliki.
★Shule iwe katika mikoa ya KILIMANJARO,TANGA,ARUSHA,PWANI au MOROGORO.
ADA
--
Isizidi 1.2M kwa mwaka.
NATANGULIZA SHUKRANI.
Wenye kuzijua anisaidie.
★Shule iwe na malezi mazuri ( sio kudekeza dekeza).
★Shule iwe ya kanisa katoliki.
★Shule iwe katika mikoa ya KILIMANJARO,TANGA,ARUSHA,PWANI au MOROGORO.
ADA
--
Isizidi 1.2M kwa mwaka.
NATANGULIZA SHUKRANI.
Wenye kuzijua anisaidie.