Shule bora kwa elimu bora

curtis jr2

Member
Dec 22, 2016
68
125
Wakuu mimi naitaji kujua ni shule gani nzuri ambayo nikienda kusoma nitaweza kufaulu vizuri ngazi ya A-level aksante.
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,662
2,000
Kwa shule za A - level sina uzoefu sana ila nakushauri usomee shule za serikali ndio ufundishaji wake uko vizuri hata ufaulu.

Kwa mtazamo wangu nashauri muende shule ya kastazini ikiwemo shule za moshi au arusha, za dar pia ni nzuri pia kwa ufundishaji wake.
 

curtis jr2

Member
Dec 22, 2016
68
125
Kwa shule za A - level sina uzoefu sana ila nakushauri usomee shule za serikali ndio ufundishaji wake uko vizuri hata ufaulu.

Kwa mtazamo wangu nashauri muende shule ya kastazini ikiwemo shule za moshi au arusha, za dar pia ni nzuri pia kwa ufundishaji wake.
Aksante sana kaka
 

Loeli

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
1,000
2,000
Wakuu mimi naitaji kujua ni shule gani nzuri ambayo nikienda kusoma nitaweza kufaulu vizuri ngazi ya A-level aksante.
Kufaulu kwako ni kusoma kwako kwa bidii na si jina la shule. Kwa A level kama ulifaulu kwa haki O lelve unahitaji mwongozo wa mwalim kwa kiasi fulani. Ila pia kama kwa level hii unaweza kuingia JF ila huna nafasi ya kufanya google search kuona shule nzuri kwa performance rank??!!! Jiongeze.
 

curtis jr2

Member
Dec 22, 2016
68
125
Kufaulu kwako ni kusoma kwako kwa bidii na si jina la shule. Kwa A level kama ulifaulu kwa haki O lelve unahitaji mwongozo wa mwalim kwa kiasi fulani. Ila pia kama kwa level hii unaweza kuingia JF ila huna nafasi ya kufanya google search kuona shule nzuri kwa performance rank??!!! Jiongeze.
Ndugu nimeingia google lakin c vibaya kuuliza pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom