Shukrani kwa JF.


K

KATATA

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
472
Likes
176
Points
60
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
472 176 60
Wakuu napenda kuwashukuru sana wana JF kwa msaada wa taarifa za kazi. Nimepata kazi mwezi uliopita kutokana na tangazo lililoletwa humu JF. Naahidi kuichangia JF ili izidi kusonga mbele. Ahsanteni sana.
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Hongera sana mkuu....
Wengine bado tuna hangaika ila kiimani siku ipo kazi itapatikana.
Usisahau ibada.
 
Bisansaba

Bisansaba

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
329
Likes
9
Points
35
Bisansaba

Bisansaba

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
329 9 35
Hongera sana, Wengine bado tunasubiri!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,844
Likes
5,892
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,844 5,892 280
Sifa,Heshma anastahiri Mungu wetu aliyekupa
kazi kupitia JF,cha msingi na muhimu ni kwenda
kumshukuru Mungu kwa mambo makuu aliyokutendea hasa hili la kazi.


""Mungu ni MwemA"
Kila Iitwapo Leo.
 
like

like

Member
Joined
Dec 22, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
like

like

Member
Joined Dec 22, 2011
35 0 0
Sifa,Heshma anastahiri Mungu wetu aliyekupa
kazi kupitia JF,cha msingi na muhimu ni kwenda
kumshukuru Mungu kwa mambo makuu aliyokutendea hasa hili la kazi.


""Mungu ni MwemA"
Kila Iitwapo Leo.
Amen! And we shall all know and understand that!
 
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
8
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 8 35
Wakuu napenda kuwashukuru sana wana JF kwa msaada wa taarifa za kazi. Nimepata kazi mwezi uliopita kutokana na tangazo lililoletwa humu JF. Naahidi kuichangia JF ili izidi kusonga mbele. Ahsanteni sana.

 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Hongera...kutoa sadaka ya shukrani ni muhimu..
 
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
472
Likes
176
Points
60
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
472 176 60
Hongera sana mkuu....
Wengine bado tuna hangaika ila kiimani siku ipo kazi itapatikana.
Usisahau ibada.
Kila jambo linawakati wake mkuu, mimi nimekaa benchi nikijihusisha na ufundi ujenzi kwa mwaka 1, huku nikitumia kile ninachokipata huko katika kufanya applications sehemu mbalimbali. Kwahiyo, mkuu naomba usikate tamaa maana Mungu ni mwaminifu, haukwenda shule bahati mbaya, ipo siku Mungu atakutendea, kwa wakati wake.
 
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
472
Likes
176
Points
60
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
472 176 60
Sifa,Heshma anastahiri Mungu wetu aliyekupa
kazi kupitia JF,cha msingi na muhimu ni kwenda
kumshukuru Mungu kwa mambo makuu aliyokutendea hasa hili la kazi.


""Mungu ni MwemA"
Kila Iitwapo Leo.
Nashukuru mkuu kwa ushauri wako.
Katika maisha yangu yote, nimejifunza kumshukuru Mungu kwanza kwa neno na kwa tendo (sadaka ya shukrani) kabla ya kuwashukuru watu.
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,205
Likes
734
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,205 734 280
hongera. ni wachache wanarudi na kushukuru
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798