Shoo za Mapenzi za Kihuni

unapompiga dem show ya kibabe hadi ana kojoa mabao kama yote alafu bado haku appreciate, inamaanisha nn?
Ina maanisha yeye alishapigwaga hio unayompiga alikuwa anatafuta nyingine kwako sa kakuta hujui zaidi ndio maana ha appreciate
 
Ina maanisha yeye alishapigwaga hio unayompiga alikuwa anatafuta nyingine kwako sa kakuta hujui zaidi ndio maana ha appreciate
Really? yani nimkate style zote, akojoe bao kama zote na anasema hakuna msela aliyewahi mkojolesha zaid yangu. Sema kuwahi kunisifia niko vizuri hajawahi
 
Really? yani nimkate style zote, akojoe bao kama zote na anasema hakuna msela aliyewahi mkojolesha zaid yangu. Sema kuwahi kunisifia niko vizuri hajawahi
Kukojoa huko veep? !
Kuna watu wanakojoa na bado hawaridhiki
Aki wanawake wengine wauaji hahahaha
 
Kukojoa huko veep? !
Kuna watu wanakojoa na bado hawaridhiki
Aki wanawake wengine wauaji hahahaha
Kila mara huwa unakojozwa ukipigwa iyo dyudyu? Au inategemea na siku? Unakojozwa chapu chapu kwa style ipi ya kamasutra?
 
Kamasutra huijui mkuu,ni moto wa kuotea mbali aseee
 
Money Penny show za kibabe ndio zikoje
 
Wanawake huwa siwaelewagi kabisa, wengne wanataka slow sex, wengne roughly sex, aisee ni complicated sana, muwe munasema munataka nini, musitusumbue bwana.
Jibu liko kwa mpenzio kama anapenda slow mpeleke kislow

Akitaka rough mpele hivo mradi ubadilike na mdundo wa beat kulingana na mazingira lol
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…