Shoga ateuliwa kuwa waziri Israel

Shoga ateuliwa kuwa waziri Israel

Ha ha ha,wakati mungu aliisurubu Sodoma na Gomora,bado hawa wanaitwa Taifa la mungu.SHAME
 
Hakuna jambo jipya chin ya jua yote haya yalishakuwepo zamani sana, hivyo nikama marudio tu. Ofcos israel wamefika pabaya lakin sio mara ya kwanza hii kwamba taifa takatifu kutenda kitu cha kuchikiza mbele za Mungu. Yes israel taifa la Mungu limeruhusu ushoga na saudi wanauliwa kwan taifa la Mungu ndo halitend dhambi kwasababu Mungu kalichagua! Kwan hao wanaowaua mashoga wako perfect kwamba hawafany dhamb ambazo ni chukizo pia mbele za Mungu. Ukikosa katika moja umekosa katika yote, nadhan wote tunapiga mbio kuelekea ukamilifu na nafsi itendayo dhamb ndiyo iyakayokufa. Am christian lakin kama israel wameruhusu ushoga what will have to with me?
 
Back
Top Bottom