Shirika la nyumba NHC haliwezi kunijengea?


elia stephen

elia stephen

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
262
Likes
52
Points
45
elia stephen

elia stephen

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
262 52 45
Habari za hapa wakuu,

Kuna swali linanitatiza. Kuhusu huu mradi wa NHC wa ujenzi wa nyumba wa bei nafuu.Ni kwamba mimi nina kiwanja changu je hawawezi kunijengea?Au mpaka nikanunue zile zile zao za kukaa kotaz?Mimi binafsi nazipenda hzo nyumba ila sipendi kukaa kota hivyo wahusika naombeni mnijibu.

Ahsanteni
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,057
Likes
5,818
Points
280
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,057 5,818 280
Shida ni ramani au
 

Forum statistics

Threads 1,237,757
Members 475,675
Posts 29,299,708