Shikamooni Wanawake,Nimewainulia mikono!!

Semaaa yeaaaaaaaayh

Sema kitu msichojua wanawake, kama mwanaume ni kicheche utapata tabu sana kumkamata. Haoni tabu kununua simu nyingine ambayo hata wewe huijui na haionyeshi kwako. ndo ataitumia kuwasiliana na michepuko yake mara nyingi akiwa kazini, watafanya yao, akirudi ameificha.
 
Ya Kwangu natumia COBOL. Au nitatumia cipher Cesar codes sitakagi mazoea mimi. Tumia misimbo ya Ki IT achani kutengeneza password kwa mazoea. Unatengeneza password inalingana na mwaka uliozaliwa, itakuwaje password sasa hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nzuri kamanda, tunaambiwa tuishi na wake zetu kwa akili sana,, ulitumia akili brother

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…