Shikamoo Makonda, hatimaye shisha yatoweka Dar es Salaam


mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,716
Likes
3,024
Points
280
Age
34
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,716 3,024 280
Usiku huu nikiendelea na mizunguko yangu ya usiku ya kumalizia weekend nilikuwa pia nafanya uchunguzi wa kimya kimya kuhusu agizo la mwenye Dsm yake Mh Paul Makonda kuhusu uvutaji wa shisha.

Mpaka sasa sehemu zote nilizotembelea sijaona kitu inaitwa shisha ikiuzwa. Nimepita KB paradise tabata, nikachungulia Fourty Fourty pub tabata bima sijaona ata vile vidubwasha vya shisha. Nikaendelea na mizunguko Samaki mpaka Qbar kote huko sijaona shisha ikivutwa wala kuuzwa.

Ama kwa hakika watu sasa wanaheshimu serikali. Nakuhaidi Mh Makonda kama utafanikiwa kuyaondoa mashoga kuna madawati kumi nitakuchangia kiroho safi.

Heshima kwako!
 
rrm72

rrm72

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
502
Likes
272
Points
80
rrm72

rrm72

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
502 272 80
You are very funny my gentleman. Nimecheka tu
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,716
Likes
3,024
Points
280
Age
34
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,716 3,024 280
Pitapita na kwenye inst uone walio unfollow
Mkuu mimi sipo instagram ila mashoga uwa nayaona kinondoni tena siku hizi yameanza kuvaa nguo za kike naamini Makonda atatuondolea hii laana. Ila kwenye shisha kwa niliyoyaona ni mafanikio makubwa tofauti na nilivyofikiri mwanzoni kuwa itakuwa na ugumu.
 
Zuleykha

Zuleykha

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
835
Likes
1,114
Points
180
Zuleykha

Zuleykha

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
835 1,114 180
Yan minasubiri hayo madawati halafu nakushauri uyatoe katika Mkoa wa Dsm itakuwa bora zaidi.
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,810
Likes
5,101
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,810 5,101 280
Kwahiyo umetembelea maeneo yote ya shisha? Acha ulumumba wewe
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,582
Likes
1,442
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,582 1,442 280
nakuomba upite pite na mtaani Mkuu ufanye utafiti khs wavuta fegi je wanavuta hovyo au wametengewa maeneo wanavuta huko!!?asante.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,171
Likes
9,416
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,171 9,416 280
Mkuu mimi sipo instagram ila mashoga uwa nayaona kinondoni tena siku hizi yameanza kuvaa nguo za kike naamini Makonda atatuondolea hii laana. Ila kwenye shisha kwa niliyoyaona ni mafanikio makubwa tofauti na nilivyofikiri mwanzoni kuwa itakuwa na ugumu.
Tatizo la Tanzania hii hakuna agizo la kudumu, tunaendeshwa kwa matukio, baada ya mwezi hayo yote yatakuwa yamesahaulika na yataendelea kama kawa, ni kama dokta kigwangala alivyowapiga stop kina dk mwaka, but sahivi wamerudi kwa fujo
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,802
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,802 280
Kila la heri bwana masifa Makonda! Kupambana na Mashoga na Makahaba! Angalia usipoteze focus hizo zote hazimo kwenye ilani ya ccm! Na wengine ni wana ccm wenzako! Yale maumbile yao yanasukumwa na hormone zaidi sio utashi wao! Tupa ile computer ya apple!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,633
Likes
3,529
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,633 3,529 280
...WAKILIVUTIA KWA UWANI ITAJUAJE?/
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,311
Likes
903
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,311 903 280
Mkuu "SHISHA" ni nini?
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,058
Likes
4,162
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,058 4,162 280
Usiku huu nikiendelea na mizunguko yangu ya usiku ya kumalizia weekend nilikuwa pia nafanya uchunguzi wa kimya kimya kuhusu agizo la mwenye Dsm yake Mh Paul Makonda kuhusu uvutaji wa shisha.

Mpaka sasa sehemu zote nilizotembelea sijaona kitu inaitwa shisha ikiuzwa. Nimepita KB paradise tabata, nikachungulia Fourty Fourty pub tabata bima sijaona ata vile vidubwasha vya shisha. Nikaendelea na mizunguko Samaki mpaka Qbar kote huko sijaona shisha ikivutwa wala kuuzwa.

Ama kwa hakika watu sasa wanaheshimu serikali. Nakuhaidi Mh Makonda kama utafanikiwa kuyaondoa mashoga kuna madawati kumi nitakuchangia kiroho safi.

Heshima kwako!




Kuna mawili,kama wewe si kibaka,basi utakuwa kahaba mzoefu hapa mjini,haiwezekani mtu uzurule kiasi hicho tena usiku.Hata hivyo kutokuyaona hayo unayojaribu kutuhadithia,hakumaanishi watumiaji wa "hiyo kitu" wameacha kuitumia.
 
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
622
Likes
436
Points
80
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
622 436 80
Hivi shisha ni nini wan jf
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,983
Likes
411
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,983 411 180
Mimi nakufahamu na wewe unatumiaga
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,579
Likes
555
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,579 555 280
Hatuwezi kutumia pesa za umma kutibu vifua vilivyooza. Big up Makonda.sasa lala nao hawa wanaodhani ushoga ni jambo la kujianika hadharani
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,275
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,275 280
Hata madawa ya kulevya ni marufuku lakini bado yanauzwa na kuvutwa...Watabuni njia nyingine iliyobora ya kuvutia hiyo kitu.
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,390
Likes
10,135
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,390 10,135 280
viwanja vya VIP tunaendelea kupata huduma kama kawaida ila bei imepanda kwa kasi
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,889
Likes
7,061
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,889 7,061 280
Ni neno la kiarabu ila sio sisha ni ASHISH maana yake ni BANGI au MAJANI
Umeamua kupotosha au? Maana shisha ni shisha na hashiish ni bangi vitu viwili tofauti kabisa kama shisha inavutwa middle East as ganja basi wana mushkel
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720