Shida yetu hatuna watu wanafikiri kwa ajili ya Taifa

Shida yetu hatuna watu wanafikiri kwa ajili ya Taifa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Posts
2,811
Reaction score
2,359
kwa namna hii mambo yanavyokwenda tutapiga maktime sana bila kuwa na watu wachache wenye akili wanaopewa dhamana kupanga mambo kwa niaba ya taifa viongozi kazi yao ni utekelezaji na mipago hiyo iwe kwa miaka kadhaa na ukawa ndiyo dira sio MTU anatoka vichakani anafuta lililopo na kuanza akifeli tayari kashatufelisha na kutuchelewesha sana.


Ebu fikiria kwa miaka 58 bado sis ni taifa maskini hatukuwa na vita wala vurugu yeyote alafu tupo tupo ni aibu sana inatuuma sana sisi wazalendo
 
kwa namna hii mambo yanavyokwenda tutapiga maktime sana bila kuwa na watu wachache wenye akili wanaopewa dhamana kupanga mambo kwa niaba ya taifa viongozi kazi yao ni utekelezaji na mipago hiyo iwe kwa miaka kadhaa na ukawa ndiyo dira sio MTU anatoka vichakani anafuta lililopo na kuanza akifeli tayari kashatufelisha na kutuchelewesha sana.


Ebu fikiria kwa miaka 58 bado sis ni taifa maskini hatukuwa na vita wala vurugu yeyote alafu tupo tupo ni aibu sana inatuuma sana sisi wazalendo
Hii ni serikali ya wanyonyaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwa namna hii mambo yanavyokwenda tutapiga maktime sana bila kuwa na watu wachache wenye akili wanaopewa dhamana kupanga mambo kwa niaba ya taifa viongozi kazi yao ni utekelezaji na mipago hiyo iwe kwa miaka kadhaa na ukawa ndiyo dira sio MTU anatoka vichakani anafuta lililopo na kuanza akifeli tayari kashatufelisha na kutuchelewesha sana.


Ebu fikiria kwa miaka 58 bado sis ni taifa maskini hatukuwa na vita wala vurugu yeyote alafu tupo tupo ni aibu sana inatuuma sana sisi wazalendo

Mkuu maendeleo ya taifa yanaanza na wewe. Ukikaa kucomplain utacomplain sana na hakuna kitu ktabadilika cha msingi n wewe kubadilika na kulibadilisha taifa lako
 
Suala la kufikir n lako.. ukideligate tu umeliwa na utaishia kulalamika tu
ccm wakiondoka madarakani huenda tukaona mabadiliko hata kidogo katika kufikiri. hawa wamechoka sana hawana jipya wamefanya ufisadi mwingi
 
Mkuu maendeleo ya taifa yanaanza na wewe. Ukikaa kucomplain utacomplain sana na hakuna kitu ktabadilika cha msingi n wewe kubadilika na kulibadilisha taifa lako
ukiwa na akili kama yako inayoishia umbali wa kivuli ukatumia kwa kufikiri mambo yaliyo umbali wa kilometa moja umesema vzr. lakini kwa wanafikiri kwa umbali huo watakihurumia tu maana sio kosa lako
 
kwa namna hii mambo yanavyokwenda tutapiga maktime sana bila kuwa na watu wachache wenye akili wanaopewa dhamana kupanga mambo kwa niaba ya taifa viongozi kazi yao ni utekelezaji na mipago hiyo iwe kwa miaka kadhaa na ukawa ndiyo dira sio MTU anatoka vichakani anafuta lililopo na kuanza akifeli tayari kashatufelisha na kutuchelewesha sana.


Ebu fikiria kwa miaka 58 bado sis ni taifa maskini hatukuwa na vita wala vurugu yeyote alafu tupo tupo ni aibu sana inatuuma sana sisi wazalendo
ukitoa siasa na demokrasia alafu mkaamua sasa tufanye kweli,miaka 3 ni mingi kuonekana mabadiliko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uyo mtu wakufikir kwa maendeleo ya taifa kwa nn usiwe ww
ukiwa na akili kama yako inayoishia umbali wa kivuli ukatumia kwa kufikiri mambo yaliyo umbali wa kilometa moja umesema vzr. lakini kwa wanafikiri kwa umbali huo watakihurumia tu maana sio kosa lako
 
Asa mkifanya hujuma ina maana hata icho kdogo kilochopo tutakipoteza
wakifanya akili ndogo inayotawala akili kibwa wataondoka pale juu. kwa shida yote hii ni kwamba wamepungukiwa na akili wangekuwa na akili hata wakitudanganya tusingejua
 
kwa namna hii mambo yanavyokwenda tutapiga maktime sana bila kuwa na watu wachache wenye akili wanaopewa dhamana kupanga mambo kwa niaba ya taifa viongozi kazi yao ni utekelezaji na mipago hiyo iwe kwa miaka kadhaa na ukawa ndiyo dira sio MTU anatoka vichakani anafuta lililopo na kuanza akifeli tayari kashatufelisha na kutuchelewesha sana.


Ebu fikiria kwa miaka 58 bado sis ni taifa maskini hatukuwa na vita wala vurugu yeyote alafu tupo tupo ni aibu sana inatuuma sana sisi wazalendo
Kama UV-CCM ambao ndio dira ya Taifa na Chama wanapanga kuandamana kushinikiza Uhamiaji wachunguze uraia wa Zitto na DCI afungue jalada unadhani kuna watu wanawaza kuhusu Taifa? Tena wanadai wanao ushahidi kabisa mkononi! Wanaowaza kuhusu Taifa ndo hao wanafukuzwa nchini kwa kunyang'anywa Uraia. Kikubwa tuombee nchi yetu maana kwa hawa vijana mfano wa Wakigoma tuna safari ndefu mno kufikia malengo kama Taifa.
 
Uyo mtu wakufikir kwa maendeleo ya taifa kwa nn usiwe ww
mbona mnawaua na kuwapoteza? ndo mana tunasema kubalini muwajili Mimi ninafanya ninayoweza kama hivi kwa kuwa hamtupendi tunaopenda nchi yetu kwa dhati
 
Kama UV-CCM ambao ndio dira ya Taifa na Chama wanapanga kuandamana kushinikiza Uhamiaji wachunguze uraia wa Zitto na DCI afungue jalada unadhani kuna watu wanawaza kuhusu Taifa? Tena wanadai wanao ushahidi kabisa mkononi! Wanaowaza kuhusu Taifa ndo hao wanafukuzwa nchini kwa kunyang'anywa Uraia. Kikubwa tuombee nchi yetu maana kwa hawa vijana mfano wa Wakigoma tuna safari ndefu mno kufikia malengo kama Taifa.
hawatupendi tunaipenda nchi yetu kwa dhati wanawaza madaraka MTU yeyote nje ya ccm si mzalendo, ni adui, na kutengenezewa tuhuma kama ya zito kwa kuwa hawana hoja. wengi wana uwezo wa bashite
 
Tunatabia ya kujilinganisha na Singapore na Malaysia tulikuwa nao sawa kwenye uhuru na sisi tunaweza tukiamua. As if mafanikio yao yamekuja kwa njia ya manna.

Ebu kwanza tuangalie ligi ya nchi ambazo zimetayarisha vijana wao kwa dunia ya kesho The latest ranking of top countries in math, reading, and science is out — and the US didn't crack the top 10 utaona Singapore inaongoza kwenye sector zote na Malaysia hawako mbali.

Wakati mzungu anapambana kupunguza gap kwa kujua akifanya mchezo dunia ya kesho itatawalia na hawa watu kutokana na maandalizi mazuri ya mfumo wao wa elimu.

Huko kwenye elimu sis tunamwanchia mtu kama Ndalichako aje na mawazo yake which only make sense to her; tunasafari ndefu sana.
 
mbona mnawaua na kuwapoteza? ndo mana tunasema kubalini muwajili Mimi ninafanya ninayoweza kama hivi kwa kuwa hamtupendi tunaopenda nchi yetu kwa dhati

Naona ushaingiza politics bax me am out. Coz siamini lolote katka politics
 
Back
Top Bottom