Shetani ndani ya Kanisa


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,613
Points
1,250
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,613 1,250
Gafla Shetani aliingia kanisani kwa kishindo,upepo milango kujipiga na mataa kuyumba,hapo kikazuka kitimtimu jamaa mbio nje kukatokea m'banano mlangoni wa kuumia mtu ,mara kanisa lote lilikuwa tupu hamna aliebakia isipokuwa mzee mmoja ,aliekaa na kutulia bila ya wasiwasi wowote ule.

Shetani akamfuatia huyo mzee pele alipokaa na kumuuliza :- Hivi hunijui mimi nani ?
Mzee akajibu nakujua vizuri sana.
Shetani akauliza tena;-Hivi wewe mbona hukimbii.
Mzee akajibu mimi sikimbii wala sina nia ya kukukimbia.
Shetani akaona huyu vipi akamuuliza hivi huniogopi mimi na kunikimbia kwa nini ?

Mzee kwa kujiamini akajibu :Mimi naishi na dada yako kwa muda wa miaka 48 nimemuoa ni mke wangu wa ndoa kabisa sasa kuna mtu akamkimbia shem wake !!!:becky:
 
I

Itezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2014
Messages
389
Points
195
I

Itezi

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2014
389 195
Hilo kanisa halikuwa na upako wa Bwana shetani anaingia mpaka ndani??
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,613
Points
1,250
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,613 1,250
Hilo kanisa halikuwa na upako wa Bwana shetani anaingia mpaka ndani??
kuna tofauti kati ya madracula wa zamani na wa sasa ,wa sasa hawaungui kwa msalaba ,angalia usifananishe andazi na mkate !
 
I

Itezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2014
Messages
389
Points
195
I

Itezi

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2014
389 195
kuna tofauti kati ya madracula wa zamani na wa sasa ,wa sasa hawaungui kwa msalaba ,angalia usifananishe andazi na mkate !
ungekuwa ni mtihani ningepata 05%
 
M

mama yu

Senior Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
143
Points
195
M

mama yu

Senior Member
Joined Apr 24, 2012
143 195
Nilifikiri huyo Mzee atamjibu shetani kwamba ana upako ndo maana akimbii.kumbe na yy ni shetani.
 
msimamowetu

msimamowetu

Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
96
Points
70
msimamowetu

msimamowetu

Member
Joined Dec 8, 2014
96 70
Ah ah ah ah ah! Hii nmeipenda sana, dawa ya moto ni moto, kikulacho kinguoni mwako, ukikidhibiti umetibu bwana shemeji hawezi mdhuru shemejie sister atakosa buzi
 

Forum statistics

Threads 1,285,406
Members 494,595
Posts 30,860,851
Top