bible have never said you cant divorce your wife, its church policy which as a person you may not obey it so you dont need a permission to divorce from the people or church for that matter.... and there is no SIN in-front of God by divorcing someone!!!! kama yamekushinda muachane tu!!!!
bible have never said you cant divorce your wife, its church policy which as a person you may not obey it so you dont need a permission to divorce from the people or church for that matter.... and there is no SIN in-front of God by divorcing someone!!!! kama yamekushinda muachane tu!!!!
Sasa kama unavyosema ndivyo ilivyo!
Iweje hao waumini waombe biblia igeuzwe? Ili kuwepo na talaka?
Ina maana hao ni wendawazimu kupeleka maombi ambayo hayapo??
Hebu nionyeshe kifungu ktk biblia kina ruhusu talaka!
Nasubiri majibu.
Naona ss mnataka kuchakachua biblia. Wapi biblia imeruhusu talaka. Toa kifungu. Pia kuchakachua biblia imetahadharishwa kwenye kitabu cha ufunuo wa Yohana. "Ole wake aondoae au kupunguza neno ndani ya kitabu hiki maana Mungu ata"....... inaendelea. Kwa wakristo labda kwa zinaa tu.
Kwani kinachozuia talaka kipo?
Mkuu Mungu anasema anakuchukia kuachana! ila biblia imeruhusu kuachana tu pale mmojawapo ya wana ndoa atazini nje ya ndoa. Maandiko hayabadiliki na yatabaki hivyo! Kama vitendo hivyo vya utovu wa nidhamu vinahusisha uzinzi basi hapo wanaweza achana kama hawataweza kukaa katika meza ya maelewano. Not otherwise!Kanisa libadilishe sheria ya Ndoa
Na Mwandishi Wetu-
WANAWAKE wa kanisa katoliki wamedaiwa kutoziheshimu ndoa zao kwa kutambua kuwa kanisa haliruhusu talaka.Kufuatia hali hiyo inayodaiwa wanawake kuwanyanyasa wanaume ili kuweka haki sawa katika ndoa za kikristo kanisa limeombwa kubadilisha sheria ili talaka ziweze kutolewa.
Waumini kadhaa wa kanisa katoliki mjini Mbeya waliohojiwa wamedai kuwa wanawake wengi waliolewa hujingiza katika utovu wa nidhamu na kutoheshimu ndoa.
Mwenyekiti wa vijana wa parokia ya Mwanjelwa Grasiano Nziku ameeleza kuwa wanawake wengi hujivunia sheria ya ndoa ya kanisa ambayo hairuhusu talaka.
Akifafanua alisema ingelifaa kanisa lifikirie mabadiliko ya sheria ili kuruhusu talaka pale kanisa litakapothibitisha kuwa kuendelea kwa ndoa kunaweza kuhatarisha usalama mume na mke.Alisema kuwa sheria ya sasa imewafanya wanandoa kutengana bila kibali cha kanisa na kudumu katika maisha nje ya ndoa kwa muda mrefu pasipo sababu.
Soma hapa chini. Biblia inakata katakata kutoa talaka! na ATOAE TALAKA ANA LAANA KWA MUNGU!
By divorcing his wife, the husband puts her in the position where she is strongly tempted to remarry and if she does remarry, Jesus says she is guilty of adultery and so is the man she marries (in contrast to the Mosaic Law which tolerated the remarriage). Hence, the divorce itself is wrong and should be avoided. [Cf. Matt. 18:6,7]
Romans 7:2,3
A married woman is bound by law to her husband as long as he lives. This means that if she is married to another man while her first husband is alive, she is guilty of adultery. She is free to remarry without guilt only if her husband is dead.(Some ask what "law" is this that joins the man and woman - God's law or man's law? It is the law which, when violated, makes the woman an-adulteress. Clearly this must be God's law, and this conforms to what is taught elsewhere.)
1 Corinthians 7:10,11
A married woman should not depart from her husband nor he from her. Again, divorce itself is not the will of God.
Sasa kama andiko linakulazimisha uishi na mwanamke asie na adabu mpaka kufa!!
TUKIMBILIE WAPI??? kwanini mungu wa biblia ana upendeleo!??
Mkuu Mungu anasema anakuchukia kuachana! ila biblia imeruhusu kuachana tu pale mmojawapo ya wana ndoa atazini nje ya ndoa. Maandiko hayabadiliki na yatabaki hivyo! Kama vitendo hivyo vya utovu wa nidhamu vinahusisha uzinzi basi hapo wanaweza achana kama hawataweza kukaa katika meza ya maelewano. Not otherwise!
mke/mume hutoka kwa Mungu....sasa kama hukumwomba Mungu akupe mke/mume mwema lazima uhangaike sana...'alichounganisha Mungu mwanadamu asitenganishe'
soma mathayo 5:31-32
Sasa hapo ndipo maisha yanaweza kugeuka kuwa balaa!
We chukulia mke au mume SI MZINIFU!
lkn ni mlevi, mgomvi. Matusi na kashfa ndio nyimbo zake!, mharibifu wa mali ya wanandoa! Na mtumiaji wa madawa ya kulevya!
Huyu kwa mujibu wa andiko huwezi kumpa talaka!
Sasa hii kama sio balaa ni nini??