Sheria inasemaje unapoachishwa kazi ??


Mussa mourinho

Mussa mourinho

Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
16
Likes
15
Points
5
Mussa mourinho

Mussa mourinho

Member
Joined Jan 7, 2015
16 15 5
hellow guys ukifanya kazi zaidi ya miaka 9 kwenye kampuni bila mkataba ila tu malipo ya NSSF kupelekewa kama kawaida na mshahara usio na salary slip ukija kuachishwa bila sababu una haki zipi kisheria
 
Mussa mourinho

Mussa mourinho

Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
16
Likes
15
Points
5
Mussa mourinho

Mussa mourinho

Member
Joined Jan 7, 2015
16 15 5
Help wana sheria hili lipo kwa ndugu yangu
 
kinaeleweka tu

kinaeleweka tu

Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
38
Likes
17
Points
15
Age
48
kinaeleweka tu

kinaeleweka tu

Member
Joined Jul 2, 2016
38 17 15
Dah ngumu hiyo ulifanyaje kazi bila mkataba ulilipwa kama mfanyakazi muajiriwa au kibarua tu na kama hukuwa na mkataba malipo ya NSSF yalipelekwa vp ulikuwa na payslip au salary slip
 
Mussa mourinho

Mussa mourinho

Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
16
Likes
15
Points
5
Mussa mourinho

Mussa mourinho

Member
Joined Jan 7, 2015
16 15 5
Dah ngumu hiyo ulifanyaje kazi bila mkataba ulilipwa kama mfanyakazi muajiriwa au kibarua tu na kama hukuwa na mkataba malipo ya NSSF yalipelekwa vp ulikuwa na payslip au salary slip


alikuwa analipwa mshahara kwa miaka yote 9 na NSSF inapelekwa kama kawaida kulingana na kiwango chake cha mshahara ila tu pesa inatolewa locally yaani unapewa tu pesa bila Pay slip wala salary slip.....kampuni inaendeshwa kienyeji hawapewi mikataba afanyaje mkuu??
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217