Shemsa Mohammed Aongoza Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Simiyu

Shemsa Mohammed Aongoza Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Simiyu

Stephano Mgendanyi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2020
Posts
3,119
Reaction score
1,430
WhatsApp Image 2024-07-19 at 15.36.54.jpeg

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Simiyu Ndg Shamsa Mohammed ameongoza Kikao Cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Simiyu na kujadili Mambo Makuu yafuatayo:

1. Utekelezaji wa Sera za CCM: Halmashauri Kuu ilijadili jinsi ya kuhakikisha sera za Chama Cha Mapinduzi (CCM) zinatekelezwa kikamilifu kwenye ngazi ya mkoa.

2. Maandalizi ya Uchaguzi: Kujadili mikakati ya kujiandaa na uchaguzi ujao wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu, pamoja na mchakato wa kusimamia wagombea na kampeni.

WhatsApp Image 2024-07-19 at 15.36.55(1).jpeg

3. Maendeleo ya Uchumi: Kuzingatia jinsi ya kukuza uchumi katika Mkoa wa Simiyu kupitia sera za CCM na mipango ya maendeleo endelevu.

4. Kuwajibika kwa Wanachama: Kujadili umuhimu wa wanachama kuwajibika kwa viongozi wao na kutekeleza maadili ya CCM.

5. Kuimarisha Umoja na Ushirikiano: Kujenga umoja na mshikamano ndani ya CCM ili kuongeza nguvu katika kutekeleza malengo ya chama.

6. Elimu na Mafunzo: Kutoa elimu na mafunzo kwa wanachama na viongozi ili kuongeza uelewa wao juu ya sera za CCM na majukumu yao.

7. Kupokea na Kujadili Ripoti za Maendeleo: Kupokea na kujadili ripoti za maendeleo kutoka kwenye wilaya na kata ili kuhakikisha maendeleo endelevu ya mkoa.

8. Kusimamia Rasilimali za Mkoa: Kujadili jinsi ya kutumia rasilimali za mkoa kwa ufanisi na uwazi kwa manufaa ya wananchi.

WhatsApp Image 2024-07-19 at 15.36.56.jpeg

9. Mgawanyo wa Majukumu: Kujadili na kusimamia mgawanyo wa majukumu na majukwaa ya kisiasa kwa wanachama na viongozi.

10. Kujenga Uhusiano na Jamii: Kujenga na kudumisha uhusiano mzuri na jamii ili kuimarisha ushirikiano kati ya CCM na wananchi wa Simiyu.

Imetolewa na Idara ya Kamati ya Siasa na Uenezi Mkoa wa Simiyu
​
 
Back
Top Bottom