Sheikh yahaya ni usalama wa taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahaya ni usalama wa taifa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 20, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    Imebainika kuwa yule mtabiri wa kisiasa na kiuchaguzi Sheikh Yahya Hussein ni usalama wa Taifa kwakuwa ana majini yanayomlinda Rais.Hii ni kwa mujibu wake yeye mwenyewe.
     
  2. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 11,971
    Likes Received: 8,637
    Trophy Points: 280
    Noma sana
     
Loading...