Sheikh Mamluki

Sheikh Mamluki

Mohammed Hamad

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
3,988
Reaction score
1,310
mshkaji mmoja alizamia kwenye shughuli ya waislamu na ili apate kipaumbele akajifanya bonge la imamu si akaangusha dua huku watu wakiitikia ifuatavyo
IMAMU ya tawfiq,
WATU amin!
ya tawheed amin
ya tahfif amin
ya shabiby amin
ya taqwa amin
ya abood amin
ya hood amin
ya takrim amina
ya tashrifu amina
ya tawaqal amina
YA DAR EXPRESS WATU
hee kumbe ulikuwa unatutajia majina ya mabasi acha wamtoe nduki! Jion njema
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom