Shehe Mkuu wa Dar awaambia waislamu 'Waache kiherehere'

Shehe Mkuu wa Dar awaambia waislamu 'Waache kiherehere'

Status
Not open for further replies.

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Posts
2,366
Reaction score
835
Shehe mkuu wa drs amesema waisilamu walienda kufanya nini kwenye bucha ya wakristo, bucha la yesu, walichinjia kanisani na wakapeleka kwenye bucha lao, lenye alama ,wakristo nao wanaruhusiwa kuchinja, wakauziana,hawana kibudu, kitu gani kilicho wafanya wakaenda kwenye hiyo butcher?

chanzo radio wapo(patapata)
 
Naam sasa haya matamko ndio yanayotakiwa kwa viongozi.., katika kutengenisha wenye Imani yao ya kweli na wafanya fujo / wahuni

Inabidi viongozi wa hizi imani waendelee kujitenga ama sivyo haya matope yanaweza kupaka jamii nzima ya Imani hio.
 
Ngoja wafia dini wafuasi wa Ponda waje hapa kutokwa povu,huwa hawaikubali BAKWATA hata kidogo
 
Kuna mgawanyiko mkubwa sana kwenye waislam!waislam wa bakwata hawatakiwi na hao ambao wako nje ya bakwata.....wameanzisha foundation...zao kupinga bakwata!sasa sheikh wa Dar lazima aseme against kila Ilunga!ngoma iko kwa hao walio nje ya bakwata...wameanzisha foundation zao kibao!!
 
Unajaribu kuwatoa watu kwenye mada,umeshindwa, kwa uthibitisho soma suratmaida 5.5,utajua ukweli,wakristo wanaruhusiwa kuchinja,na waisilamu wale,kama hawataki kula hawalazimishwi,
 
Waislamu kama kweli wanataka maendeleo na kwenda na wakati huyu Sheikh wa Dar es salaam ndio awe Mufti mkuu wa Waislamu, nimemfuatilia muda mrefu sana huyu Sheikh hana kabisa kaswende ya Ubongo kama wanayouguwa kina Ponda na wenzanke,

Tatizo la ndugu zetu Waislamu unaweza kukuta Sheikh Moderate kama huyu hatakiwi kwa madai ni Agent wa kanisa.
 
Waislamu kama kweli wanataka maendeleo na kwenda na wakati huyu Sheikh wa Dar es salaam ndio awe Mufti mkuu wa Waislamu, nimemfuatilia muda mrefu sana huyu Sheikh hana kabisa kaswende ya Ubongo kama wanayouguwa kina Ponda na wenzanke,

Tatizo la ndugu zetu Waislamu unaweza kukuta Sheikh Moderate kama huyu hatakiwi kwa madai ni Agent wa kanisa.
hilo nalo neno.
 
Huyu Shehe wa Dar es salaam huwa nikimsikiliza namuona ni kama sio muislamu vile. Maana mambo mengi ni kama yupo tofauti na wenzake kimtazamo.
 
Ponda si Raia, kina Jussa na Seif Lipumba Mkongamani wa kuchofya au vibaraka, Uamsho mafia ya kigeni, jamani Tanzania haina tatizo la kidini kwa Watanzania original bali kuna nguvu za kigeni zinatuvuruga kwa mwamvuli wa dini tu, dawa hapa ni kuwa na serikali moja Tanzania
 
Tena angewaambia watofautishe visu vya kuchinjia ng'ombe na vya kuchinjia binadamu. Kisu hicho hicho leo kinachinja mtu kesho kinachinja ng'ombe hata bila kuoshwa, eti ndo nyama inakuwa tamu!
 
Polisi mpo, haraka sana toeni Ulinzi mkali kwa Shekh wa Dar, vinginevyo mtasikia maafa
 
Au hutaki kusikia ukweli? Kwa taarifa yako kaonya radio za dini za kikristo na kiislam kwa uchochezi,serikali kupitia tcra kuchukua hatua.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom