vivios
JF-Expert Member
- Jan 4, 2013
- 244
- 9
shamba liko Bagamoyo.unaingilia shule ya baobab.kama km2 toka barabarani
ni heka 8
:linakisima kilichochimbwa na machine kwajili ya umwagiliaji
:mabanda yaufugaji
:nyumba ya mlinzi n.k
bei milion 10kwa heka ila ukinunua utalipia na nusu ya garama ya uchimbaji wa kisima kilichopo
unaweza nunua hata heka 4...maongezi yapo.
nichek kwa 0654160092 .
ni heka 8
:linakisima kilichochimbwa na machine kwajili ya umwagiliaji
:mabanda yaufugaji
:nyumba ya mlinzi n.k
bei milion 10kwa heka ila ukinunua utalipia na nusu ya garama ya uchimbaji wa kisima kilichopo
unaweza nunua hata heka 4...maongezi yapo.
nichek kwa 0654160092 .