Shamba linauzwa

Shamba linauzwa

Soulja boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Posts
4,825
Reaction score
8,463
Shamba linauzwa lipo mkoa wa kilimanjaro chini ya kiwanda cha TPC-mawala lina acre 25 kila acre n 3 million linafika kiurahisi.Kwa maelezo piga namba 0784968925
 
Mku hiyo TPC ni Arusha Chini sio
Shamba linauzwa lipo mkoa wa kilimanjaro chini ya kiwanda cha TPC-mawala lina acre 25 kila acre n 3 million linafika kiurahisi.Kwa maelezo piga namba 0784968925
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom