Zorrander
JF-Expert Member
- Aug 16, 2012
- 438
- 233
Lipo wilaya ya Same Mkoa wa Kilimanjaro. Lina ukubwa wa ekari 100 na limepimwa. Kwa mbele limepakana na barabara kuu ya Arusha - Dar na kwa upande wa nyuma limepakana na Reli ya Tanga - Arusha. Liko km 10 kutoka stend ya mabasi kuelekea Dar (Karibu na shule ya Kirinjiko Islamic).
Kwa walio interested unaweza kunitafuta kupitia no. zifuatazo 0759610425/ 0712464621. Bei ni maelewano.
Kwa walio interested unaweza kunitafuta kupitia no. zifuatazo 0759610425/ 0712464621. Bei ni maelewano.