Wakuu,
Kuna Shamba linauzwa Kibaha, Picha ya Ndege.
Shamba lina ukubwa wa hekari 5 na linauzwa kila heka Tshs 3Million.
Kwa atakaelichukua lote maongezi yapo.
Shamba lipo Upande wa Kulia, 2km kutoka Barabara kuu ya Kwenda Chalinze (Morogoro Road)
Contacts; 0713 87 56 59
Kuna Shamba linauzwa Kibaha, Picha ya Ndege.
Shamba lina ukubwa wa hekari 5 na linauzwa kila heka Tshs 3Million.
Kwa atakaelichukua lote maongezi yapo.
Shamba lipo Upande wa Kulia, 2km kutoka Barabara kuu ya Kwenda Chalinze (Morogoro Road)
Contacts; 0713 87 56 59