Shamba linauzwa Dar es salaam


I

igunga99

New Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
I

igunga99

New Member
Joined Dec 16, 2013
3 0 0
Shamba lenye ukubwa wa hekari 2 lililopo Bunju B linauzwa milioni 28.Shamba lipo karibu na wahanga wa mafuriko na ni kati ya dakika 10-15 kutoka zilipo nyumba za wahanga,shamba ni tambarare na linafaa kujenga nyumba.Udalali unaruhusiwa na bei pia ni makubaliano.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,443
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,443 280
wadau mtakao pitia huu uzi naomba niwape tahadhari maeneo yaliyotajwa na mleta mada,USINUNUE maaana manispaa ya kinondoni wameshatoa fidia wana mradi wa kupima viwanja.tuwe makini jamani,kama uamini nenda ofisi za ardhi wilayani au wizarani utaambiwa watu wameshalizwa sana hapo.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
wadau mtakao pitia huu uzi naomba niwape tahadhari maeneo yaliyotajwa na mleta mada,USINUNUE maaana manispaa ya kinondoni wameshatoa fidia wana mradi wa kupima viwanja.tuwe makini jamani,kama uamini nenda ofisi za ardhi wilayani au wizarani utaambiwa watu wameshalizwa sana hapo.
Asante kwa angalizo mdau....
 
I

igunga99

New Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
I

igunga99

New Member
Joined Dec 16, 2013
3 0 0
Ni kweli anachosema obama wa bongo,eneo la mgogoro lipo ni kwamba watu walivamia lakini wameondolewa.Ila shamba linalouzwa halipo mahali hapo.Lipo baada ya mabwepande secondary,unapita msitu wa mabwepande unaingia kushoto,shamba linatazamana na wazo hill na pia ni karibu na mbopo secondary.Hakuna utapeli wowote kuhusu shamba hili wadau.
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,037
Likes
296
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,037 296 180
Ni kweli anachosema obama wa bongo,eneo la mgogoro lipo ni kwamba watu walivamia lakini wameondolewa.Ila shamba linalouzwa halipo mahali hapo.Lipo baada ya mabwepande secondary,unapita msitu wa mabwepande unaingia kushoto,shamba linatazamana na wazo hill na pia ni karibu na mbopo secondary.Hakuna utapeli wowote kuhusu shamba hili wadau.
Siku hizi wanaita msitu wa kung'olea kucha.
 

Forum statistics

Threads 1,252,086
Members 481,989
Posts 29,795,092