Shamba Linauzwa Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba Linauzwa Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Feb 16, 2011.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Shamba lenye ukubwa wa heka 160,linauzwa liko Tengeru Arusha km 8 toka mainroad ya Arusha-Moshi lina lease ya miaka 99,unaweza nunua lote au kwa kipande kisichopungua heka 40.Linafaa kwa kujenga shule,hotel,au kwa kilimo cha maua,kwa wahitaji wasiliana na 0754758957 au 0717799900 Isaac.
     
  2. wasaimon

    wasaimon R I P

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee hili shamba bado lipo? Na bei kwa heka ni kiasi gani kama bado lipo
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,932
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    KWA MREFU.....1 kilometre FROM THE MAIN ROAD....WALLFENCED.....GATE.....STORE YA MABANZI
    62METRES ALONG THE ROAD.....35METRES....
    185 MILLIONS
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka hapo eka kumi (10) kwa matumizi ya familia
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Instructions!!!!!!!!!!"""??????????
     
Loading...