Shamba lenye hati linauzwa mkuranga bei poa

Shamba lenye hati linauzwa mkuranga bei poa

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Posts
2,161
Reaction score
883
shamba lenye ukubwa wa ekari 71 lilikopo mkuranga(Msolwa) shamba lipo sehemu nzuri kuna kiwanda na shule private karibu, upande wa kusini na mashariki kuna kijimto kidogo ni pazuri pia kwa wapenda kilimo na ufugaji bei kwa kila ekari moja ni milion moja tu si lazima uchukue zote waweza nunua ata eka tano ukichukua nyingi mapunguziańo yapo shamba liko suveryed na documents zote halali zpo kwa mwenye uhitaji chek me whatsapp 0763772636
IMG-20190926-WA0114.jpg
IMG-20190926-WA0115.jpg
IMG-20190926-WA0116.jpg
IMG_20190926_135818_725.jpg
 
Keshasema, hata wa eka moja anapata!
 
Mkuu hii ni fursa nzuri sana
Siyo karibu na Kibiti? maana nasikia huo ukanda wa Mkuranga, Kibiti, na Rufiji una mazingaombwe sana.
Shamba liko umbali gani toka mkuranga?
 
shamba lenye ukubwa wa ekari 71 lilikopo mkuranga(Msolwa) shamba lipo sehemu nzuri kuna kiwanda na shule private karibu, upande wa kusini na mashariki kuna kijimto kidogo ni pazuri pia kwa wapenda kilimo na ufugaji bei kwa kila ekari moja ni milion moja tu si lazima uchukue zote waweza nunua ata eka tano ukichukua nyingi mapunguziańo yapo shamba liko suveryed na documents zote halali zpo kwa mwenye uhitaji chek me whatsapp 0763772636View attachment 1216575View attachment 1216576View attachment 1216577View attachment 1216578
Liko umbali gani toka barabara kuu ya Dar - Mtwara?
 
0656399856 piga atakupa umbali wa eneo kwa mahali unapotaka na mahitaji yote ya msingi
Kwanini usiandike hapa mkuu? Haya ya simu, simu kwanini mnayapenda sana. Kwanini usiweke details hapa anaekupigia simu unajua ameshavuka nusu ya kununua. Wengine wako ujerumani labda unataka wakupigie simu mkuu alafu wagundue kumbe sio wakitakacho. umeamua kuweka tangazo mtandaoni, mwaga details mkuu mtandaoni
 
shamba lenye ukubwa wa ekari 71 lilikopo mkuranga(Msolwa) shamba lipo sehemu nzuri kuna kiwanda na shule private karibu, upande wa kusini na mashariki kuna kijimto kidogo ni pazuri pia kwa wapenda kilimo na ufugaji bei kwa kila ekari moja ni milion moja tu si lazima uchukue zote waweza nunua ata eka tano ukichukua nyingi mapunguziańo yapo shamba liko suveryed na documents zote halali zpo kwa mwenye uhitaji chek me whatsapp 0763772636View attachment 1216575View attachment 1216576View attachment 1216577View attachment 1216578
Sasa hapo mkuu shamba la ekari 71 lenye hati kabisa mimi nitakae chukua ekari mbili haki yangu ipo wapi, maana tayari umiliki upo kwako bado ,muda wowote unaweza nijeuka wewe ukasema nimevamia eneo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom