Shamba heka 12 lipo Visiga linauzwa.


Majuto Ngozi

Majuto Ngozi

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
211
Likes
0
Points
33
Age
44
Majuto Ngozi

Majuto Ngozi

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
211 0 33
Shamba lina ukubwa wa hekari 12 lina minazi, michungwa, mikorosho na nyumba ya vyumba vitano ya tofari, shamba lipo Visiga maili 35, lipo mita 400 kutoka barabara ya Morogoro, bei milioni mia moja na hamsini, shamba linauzwa lote si nusunusu, kuhusu suala la bei linazungumzika, nitafute kwa 0717 000 990/ 0764 434 673/ 0689 232 523 au majutongozi@gmail.com
 

Forum statistics

Threads 1,272,651
Members 490,095
Posts 30,456,080