kawombe JF-Expert Member Joined Mar 26, 2015 Posts 17,838 Reaction score 21,708 Apr 9, 2025 #2 PESA ya kulipwa Dalali imeandikwa na kucctizwa ila Bei ya kiwanja BIG NO. KAZI ni kipimo cha utu
Arizona 1 JF-Expert Member Joined Sep 10, 2024 Posts 1,766 Reaction score 3,500 Apr 9, 2025 #3 Huyu dalali anajiangalia yeye tu! yaani ameainisha malipo yake tu, lkn bei ya eneo ambayo ndio halali ya mmiliki waaalah! hiyo hana muda nayo!
Huyu dalali anajiangalia yeye tu! yaani ameainisha malipo yake tu, lkn bei ya eneo ambayo ndio halali ya mmiliki waaalah! hiyo hana muda nayo!
dalalitz JF-Expert Member Joined Sep 6, 2013 Posts 3,476 Reaction score 2,087 Apr 9, 2025 Thread starter #4 Arizona 1 said: Huyu dalali anajiangalia yeye tu! yaani ameainisha malipo yake tu, lkn bei ya eneo ambayo ndio halali ya mmiliki waaalah! hiyo hana muda nayo! Click to expand... kawombe said: PESA ya kulipwa Dalali imeandikwa na kucctizwa ila Bei ya kiwanja BIG NO. KAZI ni kipimo cha utu Click to expand... Changu kwanza kisha cha mwingine, Hapo vipi? Kiukweli nilichapia sikuweka. Haya sasa nimerekebisha.
Arizona 1 said: Huyu dalali anajiangalia yeye tu! yaani ameainisha malipo yake tu, lkn bei ya eneo ambayo ndio halali ya mmiliki waaalah! hiyo hana muda nayo! Click to expand... kawombe said: PESA ya kulipwa Dalali imeandikwa na kucctizwa ila Bei ya kiwanja BIG NO. KAZI ni kipimo cha utu Click to expand... Changu kwanza kisha cha mwingine, Hapo vipi? Kiukweli nilichapia sikuweka. Haya sasa nimerekebisha.