Shamba ekari 3 linauzwa Mabwe Pande | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba ekari 3 linauzwa Mabwe Pande

Discussion in 'Matangazo madogo' started by beko, Mar 30, 2012.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shamba ekari 3 linauzwa Mabwe Pande, kila eka million 15. lina miti ya mitiki na mipingo
    halina hati, hakuna dalali simu 0714 432979
     
  2. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeme umefika huko.
     
  3. b

    beko Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haitachukua muda umeme kufika maeneo ya karibu, kwani kama km 3 hivi, upo umeme, na eneo lote la mabwe pande liko kwenye mchakato wa kupimwa viwanja kwani ni karibu na lile la waathirika wa mabondeni, litakua mji wa kisasa kabisa
     
  4. V

    Vome Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa jinsi Serikali yetu ilivyo itachukuwa miaka mingi sana huduma kufika huko. Zile habari zilikuwa za kuwapoza waathirika wa mafuriko, hautasikia tena ndio imetoka. Maeneo mengine mjini kabisa hayana hizo huduma.
     
Loading...