Shamba au eneo linauzwa ekari 25

Shamba au eneo linauzwa ekari 25

Mitomingi8s

Senior Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
132
Reaction score
39
Haya kwa wale wawekezaji kamata eneo hapa kwa bei poa kabisa. Eneo lipo kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. kuna ekari 25 bei ni milion 550 maelewano yapo kwa mawasiliano piga 0784/0715 746840 au email sanga8s@hotmail.com. karibuni sana.
 
Haya kwa wale wawekezaji kamata eneo hapa kwa bei poa kabisa. Eneo lipo kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. kuna ekari 25 bei ni milion 550 maelewano yapo kwa mawasiliano piga 0784/0715 746840 au email sanga8s@hotmail.com. karibuni sana.

Hilo shamba lina madini ya Emerald?
 
Haya kwa wale wawekezaji kamata eneo hapa kwa bei poa kabisa. Eneo lipo kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. kuna ekari 25 bei ni milion 550 maelewano yapo kwa mawasiliano piga 0784/0715 746840 au email sanga8s@hotmail.com. karibuni sana.

Eti milioni 550? Au nimesoma vibaya?
 
Haya kwa wale wawekezaji kamata eneo hapa kwa bei poa kabisa. Eneo lipo kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. kuna ekari 25 bei ni milion 550 maelewano yapo kwa mawasiliano piga 0784/0715 746840 au email sanga8s@hotmail.com. karibuni sana.

Tamaa za pesa tu hapa bei gan hyo kma mgodi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom