Shabash | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shabash

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Jan 1, 2011.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]Hivi huyu wa kwanza kulia Dada au kaka ,hee
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kazi ipoooo
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,993
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Wamesha mchakachua!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siku hizi ukiwa na mtto wa kiume ni presha zaidi jamn:redfaces::redfaces::redfaces:
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,318
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Wanaitwa Mshumaa hao...unawaka kotekote!!
    wanaitwa simu ya double line ina tigo na voda!!
    wanaitwa wali mweupe...hahahaha!!
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa, hawa watu wajinga wanaoenda kinyume cha maumbile wakati vitabu vya nungu vimekataza, halafu wengine wanajifanya watu wa mungu na kujitetea eti haki za binadamu wakati ni uchuro mtupu. Ningeliweza ningewaua wale wote wanaofanya hivyo
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    wewe dini gani?. Kiumbe aliumbwa na mungu kwanini umsaidi mungu kuhukumu?, umba wako akikukosea umuue. Au wewe ni biko haram, alkaeda, janjawid.....................
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyo alijificha uso si Kelvin na Eliza ?
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,202
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280

    ni yeye.....jamaa alivaa hivyo kwenye kipindi kile cha TCB1 sijui kinaitwaje
     
Loading...