Sex make woman more perfect

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
6,023
2,000
Romantic Sex ikipatikana mara kwa mara au kwa hurahisi kwa mwanamke na kuwa na ndoa yenye furaha, humfanya kuwa perfect zaidi.

Ukiona mwanamke anafanya kazi kwa moyo wote, kazi nzuri, inayopendwa na wanao hudumiwa au wanaopokea kitu kutoka kwake.
Yani mwanamke mchapakazi na mwenye upendo kwa wafanyakazi wenzie pamoja na wateja wote.

Ujue anakazwa vizur kitandana na wanapendana sana yeye na bwana wake.

Mbali na apo.

Utakuta li nurse la kike asubuhi asubuhi limeisha vuta domo.

Au mwalimu wa kike, mtakula fimbo hadi mkome hadi fimbi zisizo na sababu.

Akiwa dukani ndio usiseme, utafikr kalazimishwa kuuza duka.

So, wanaume tuongeze bidii kuwalidhisha hawa watu mahitaji yao na kwamaneno mazuri pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Koriee

JF-Expert Member
Dec 4, 2018
327
500
K
Romantic Sex ikipatikana mara kwa mara au kwa hurahisi kwa mwanamke na kuwa na ndoa yenye furaha, humfanya kuwa perfect zaidi.

Ukiona mwanamke anafanya kazi kwa moyo wote, kazi nzuri, inayopendwa na wanao hudumiwa au wanaopokea kitu kutoka kwake.
Yani mwanamke mchapakazi na mwenye upendo kwa wafanyakazi wenzie pamoja na wateja wote.

Ujue anakazwa vizur kitandana na wanapendana sasa yeye na bwana wake.

Mbali na apo.

Utakuta li nurse la kike asubuhi asubuhi limeisha vuta domo.

Au mwalimu wa kike, mtakula fimbo hadi mkome hadi fimbi zisizo na sababu.

Akiwa dukani ndio usiseme, utafikr kalazimishwa kuuza duka.

So, wanaume tuongeze bidii kuwalidhisha hawa watu mahitaji yao na kwamaneno mazuri pia.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kweli kabisa! Wanaobisha ni wabishi tu.
 

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Dec 14, 2017
1,243
2,000
Romantic Sex ikipatikana mara kwa mara au kwa hurahisi kwa mwanamke na kuwa na ndoa yenye furaha, humfanya kuwa perfect zaidi.

Ukiona mwanamke anafanya kazi kwa moyo wote, kazi nzuri, inayopendwa na wanao hudumiwa au wanaopokea kitu kutoka kwake.
Yani mwanamke mchapakazi na mwenye upendo kwa wafanyakazi wenzie pamoja na wateja wote.

Ujue anakazwa vizur kitandana na wanapendana sasa yeye na bwana wake.

Mbali na apo.

Utakuta li nurse la kike asubuhi asubuhi limeisha vuta domo.

Au mwalimu wa kike, mtakula fimbo hadi mkome hadi fimbi zisizo na sababu.

Akiwa dukani ndio usiseme, utafikr kalazimishwa kuuza duka.

So, wanaume tuongeze bidii kuwalidhisha hawa watu mahitaji yao na kwamaneno mazuri pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dozi tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom