Sex make woman more perfect

Sex make woman more perfect

Surya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Posts
9,997
Reaction score
16,190
Romantic Sex ikipatikana mara kwa mara au kwa hurahisi kwa mwanamke na kuwa na ndoa yenye furaha, humfanya kuwa perfect zaidi.

Ukiona mwanamke anafanya kazi kwa moyo wote, kazi nzuri, inayopendwa na wanao hudumiwa au wanaopokea kitu kutoka kwake.
Yani mwanamke mchapakazi na mwenye upendo kwa wafanyakazi wenzie pamoja na wateja wote.

Ujue anakazwa vizur kitandana na wanapendana sana yeye na bwana wake.

Mbali na apo.

Utakuta li nurse la kike asubuhi asubuhi limeisha vuta domo.

Au mwalimu wa kike, mtakula fimbo hadi mkome hadi fimbi zisizo na sababu.

Akiwa dukani ndio usiseme, utafikr kalazimishwa kuuza duka.

So, wanaume tuongeze bidii kuwalidhisha hawa watu mahitaji yao na kwamaneno mazuri pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K
Romantic Sex ikipatikana mara kwa mara au kwa hurahisi kwa mwanamke na kuwa na ndoa yenye furaha, humfanya kuwa perfect zaidi.

Ukiona mwanamke anafanya kazi kwa moyo wote, kazi nzuri, inayopendwa na wanao hudumiwa au wanaopokea kitu kutoka kwake.
Yani mwanamke mchapakazi na mwenye upendo kwa wafanyakazi wenzie pamoja na wateja wote.

Ujue anakazwa vizur kitandana na wanapendana sasa yeye na bwana wake.

Mbali na apo.

Utakuta li nurse la kike asubuhi asubuhi limeisha vuta domo.

Au mwalimu wa kike, mtakula fimbo hadi mkome hadi fimbi zisizo na sababu.

Akiwa dukani ndio usiseme, utafikr kalazimishwa kuuza duka.

So, wanaume tuongeze bidii kuwalidhisha hawa watu mahitaji yao na kwamaneno mazuri pia.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kweli kabisa! Wanaobisha ni wabishi tu.
 
"Ukiona mtu kaoa ujue kapenda" ila pia "ukiona kaolewa ujue kapendwa"

Ni wasichana wa dar-es-salaam pekee walio athiriwa na umagharibi kwa kasi ya ajabu,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Romantic Sex ikipatikana mara kwa mara au kwa hurahisi kwa mwanamke na kuwa na ndoa yenye furaha, humfanya kuwa perfect zaidi.

Ukiona mwanamke anafanya kazi kwa moyo wote, kazi nzuri, inayopendwa na wanao hudumiwa au wanaopokea kitu kutoka kwake.
Yani mwanamke mchapakazi na mwenye upendo kwa wafanyakazi wenzie pamoja na wateja wote.

Ujue anakazwa vizur kitandana na wanapendana sasa yeye na bwana wake.

Mbali na apo.

Utakuta li nurse la kike asubuhi asubuhi limeisha vuta domo.

Au mwalimu wa kike, mtakula fimbo hadi mkome hadi fimbi zisizo na sababu.

Akiwa dukani ndio usiseme, utafikr kalazimishwa kuuza duka.

So, wanaume tuongeze bidii kuwalidhisha hawa watu mahitaji yao na kwamaneno mazuri pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dozi tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom