Serious natafuta mwanamke

JONATHAN KAMWAVAH'S

Senior Member
Oct 9, 2012
184
0
Mjasilia mali,mnyamwezi mama mpale:yeye awe anashepu nzuri,maziwa yaliyo simama,dini yoyote,form 4 na kuendelea,ni PM.
Mimi Ni mrefu,maji ya kunde,si mnene,form six.
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,839
2,000
ukome kuangalia porn,maziwa yaliosimama na shape nzuri ni wa huko...kubwa jinga we!
 

mgoli magombe

Senior Member
Apr 20, 2013
121
195
Mjasilia mali,mnyamwezi mama mpale:yeye awe anashepu nzuri,maziwa yaliyo simama,dini yoyote,form4 na kuendelea,ni PM.

Acha udomozege mdogo wangu, mke wa kuoa hapatikani kwa matangazo kama ya kondomu, kama huwezi kutongoza nenda kijijini kwa babu yako wakakutafutie mke, ukioa wa mjini kwa ushamba wenu wanyamwezi utaibiwa tu, Halafu why unataka aliyepanga? au unataka iwe rahisi kwako kumtumia kimapenzi kila unapomhitaji na baadae umwache?. Tumia akili kwenye jukwaa hili watu wanashauriana kuhusu mapenzi na uhusiano,mapenzi na urafiki na sio matangazo ya kutafuta wake. Tumia akili.
 

Jean piaget

Senior Member
Mar 15, 2014
143
0
Mjasilia mali,mnyamwezi mama mpale:yeye awe anashepu nzuri,maziwa yaliyo simama,dini yoyote,form4 na kuendelea,ni PM.

Mkuu kuna mmoja nmemwona ana maziwa yanayokimbia vp nmwambie akupm? Au ww unataka yaliyosimama tu? Eti awe amepanga!! Mkuu unataka akukaribishe mjini uishi kwake?
Kwan kuna uhusiano gan kati ya kuoa na kupanga? Kuna ubaya gani akiwa anaishi kwa wazaz wake?
Mkuu post yako na umri wako ni sawa na S > S (pole)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom