Serikalini tuna Wachumi wasiojua Uchumi?

Serikalini tuna Wachumi wasiojua Uchumi?

Msambichaka Mkinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Posts
1,646
Reaction score
2,911
Kwa namna tunavyoenda, hakika nchi hii tutaendelea kunung'unika na kulaumiana milele na kuwataja wenzetu wa mahali pengine Duniani wanavyosonga mbele. Sababu mojawapo kubwa ni kwamba hatutaki kuishi kwa kufuata kanuni za maendeleo ya uchumi.

Ukitaka uchumi wa nchi au hata wa kwako binafsi uboreke, ni lazima uzingatie kanuni za uchumi, na facts ambazo zipo, na ambazo wakati fulani huna uwezo wa kuzibadilisha mara moja.

Kununi Kuu:

Ili uondoke kwenye umaskini/uwe tajiri ni lazima uzalishaji uzidi matumizi.

Hii ina maana kuwa unaweza kubakia na matumizi yako palepale lakini ukaongeza uzalishaji. Au ukabakia na uzalishaji wako ule ule lakini ukapunguza matumizi. Lakini utapiga hatua kwa kasi zaidi kama utaweza kuongeza uzalishaji na wakati huo huo ukapunguza matumizi.

Fact Specific kwa Tanzania

Tanzania ni miongoni mwa nchi 5 Duniani zinazoongoza katika ukuaji wa ongezeko la watu. Huu ni mtihani mkubwa. Hii ina maana, mathalani kama ongezeko letu kwa mwaka ni 3%, uchumi ukakua kwa 3%, hakuna mabadiliko yatakayoonekana. Kama uchumi utakua kwa 2.5%, kadiri miaka itakavyoenda ndivyo mtakavyozidi kuwa maskini zaidi. Kama tunataka kuwe na ongezeko halisi la maendeleo ya uchumi kwa maana ya maendeleo ya watu na ubora wa huduma kwa kiwango cha 5% basi ina maana uchumi ukue kwa 8%. Ikiwa na maana kuwa ongezeko la 3% litaliwa na ongezeko la watu, na ongezeko linaloenda kwenye kuboresha uchumi wa watu na nchi ni 5% tu. Hii hali ndiyo inayosababisha, mwaka huu mnajisifu tumejenga madarasa mengi ya kutosheleza wanafunzi wote, baada ya miaka 5, kuna crisis kubwa ya kukosekana vyumba vya madarasa.

NCHI IMEFUNGWA MSHIPI, SERIKALI INAOGELEA KWENYE ANASA

Kwenye kanuni ya kuondokana na umaskini, hapo juu nimeeleza kuwa ili kuweza kusonga mbele haraka ni lazima uongeze uzalishaji na upunguze matumizi, hasa ya anasa. Tujiulize:

1) Sisi, ukuaji wa uzalishaji wetu unaongezeka kwenye sekta zipi na ni kwa kiasi gani?

2) Kwa upande wa Serikali ni matumizi gani ya anasa mnayoyapunguza? Hivi Waziri akisafiri na gari aina ya prado ya sh milioni 100, na akasafiri kwa gari Landcruizer new model ya sh milioni 600, uwaziri wake unabadilika? Au akisafiri kwenye hilo gari la kifahari huko aendako atawapelekea maendeleo zaidi? Serikali inaonesha mfano mbaya kabisa kwenye matumizi, kwa kuendekeza matumizi ya anasa.

3) Kwa upande wa Serikali, katika muundo wake, kweli ni lazima kuwa na ofisi zote tulizo nazo? Hizo ofisi zinatuongezea matumizi kiasi gani tulinganishe na kile ambacho tutakikosa tukiziondoa, tukizipunguza au kuziunganisha? Hivi kamati za ulinzi na usalama zikiwa chini ya OCD pale Wilayani, na chini ya RPC pale mkoani, tukawaondoa wakuu wa Wilaya na Wakuu wa Mikoa (pamoja na wasaidizi wao), ambao tunaambiwa kazi yao kubwa eti ni wenyeviti wa kamati za Ulinzi na usalama, tutapungukiwa na nini?

WITO

Kwa kuwa ni dhahiri Serikali inashindwa kudhibiti matumizi yake, ni vema sasa tupiganie kupata katiba mpya haraka, na kwenye katiba hiyo iwekwe wazi kuwa wakati wote, matumizi ya kawaida ya Serikali hayatazidi 50% ya mapato. Hii itamaanisha si chini ya 50% ya mapato itaenda kwenye maendeleo badala ya kwenda kwenye kununua magari ya kifahari, kulipana posho na kuongeza ofisi za utawala.

Kama mwananchi wa kawaida mwenye mshahara wa shilingi laki 5 anavyojibana ili ajenge nyumba yake, ni lazima na Serikali ya nchi maskini kama ya kwetu ifanye vivyo hivyo.

Uzalishaji hata kama utaongezeka kiasi gani, kama matumizi ya Serikali yasiyo ya lazima yatazidi na yenyewe kupaa, hakuna mabadiliko ya wazi ya haraka yatakayoonekana.

Katiba Mpya isiangalie tu mambo ya uchaguzi bali zaidi iangalie namna ya kuidhibiti na kuielekeza Serikali ili uwepo wake uwe ni kuisaidia nchi kusonga mbele haraka na kuwapa matumaini wananchi.
 
Mkuu, Mfumo wa Elimu yetu na mazingira halisi ya ku practice Elimu Darasa, unafanya tuwe na wasomi wenye PhD , lakini hawawezi kabisa kabisa yaan kabisaaaaaa, kuzitumia hizo PhD kutoa matokeo Chanya.

Ni wachache sana na hao wachache sio Wana CCM.
 
Kinachodidimiza uchumi wa Tanzania ni fikra za kibinafsi kwa watawala. Jaribu kufikiria kama serikali inatambua thamani uchumi wa Tanzania kama faida kwa umma kwann haya mambo yanadharauliwa?

Ni ubinafsi tu ndyo huzaa wizi, hatutaendelea kiuchumi kamwe na tutaendelea kuwa masikini mpaka malaika aje kushikilia usukani.
 
Mkuu, Mfumo wa Elimu yetu na mazingira halisi ya ku practice Elimu Darasa, unafanya tuwe na wasomi wenye PhD , lakini hawawezi kabisa kabisa yaan kabisaaaaaa, kuzitumia hizo PhD kutoa matokeo Chanya.

Ni wachache sana na hao wachache sio Wana CCM.
Ni ubinafsi tu mkuu, tamaa na mwisho ni wizi wa kujinufaisha wao wenyew.

Wachumi wazur wapo ila uchumi wanauelekeza kwenye matumbo yao.
 
Kwani unafikiria hawayajui hayo mkuu....

Shida ni strong leadership....maendeleo ya uchumi kwa nchi zetu hizi changa ni vita....

#mtanikumbuka
 
Kwani unafikiria hawayajui hayo mkuu....

Shida ni strong leadership....maendeleo ya uchumi kwa nchi zetu hizi changa ni vita....

#mtanikumbuka
Na hapo ndipo panapoleta ulazima wa ujenzi wa mifumo imara ya kuibana Serikali na watendaji wake waweze kutenda kwa namna ile iliyo sahihi kupitia katiba mpya iliyo bora.

Kwa Tanzania, na nchi nyingi za Afrika, ni muhimu sana kuwa na Katiba imara, zinazoheshimika na sheria ambazo haziwapi uhuru mkubwa watendaji wa umma na wanasiasa kufanya wanavyotaka wao.

Ni bahati mbaya sana, badala ya wananchi kuungana katika kuhakikisha tunakuwa na katiba mpya nzuri, tunabakia kulumbana wenyewe, mara eti wengine wakisema hakuna haja ya katiba mpya, cha muhimu ni ugali mezani, bila ya kutambua kuwa uhakika wa kila mmoja kuwa na ugali mezani hutegemea mambo mengi, ikiwemo mifumo ya uzalishaji inayoathiriwa na sheria za nchi ambazo msingi wake ni katiba.

Pale Ujerumani, ni kazi sana kupandisha bei ya mkate kwa sababu mkate ndiyo chakula kikuu. Hasa cha wale wenye kipato kidogo (kwa viwango vyao). Na katiba yao inawalinda katika hilo kwa sababu katiba inatamka kuwa kila mmoja ana haki ya kuishi, haki hii ya kuishi imetafsiriwa ni pamoja na kupata mahitaji ya lazima kama chakula na matibabu. Hivyo mazingira yoyote ya kumfanya mtu akose chakula au matibabu, inatafsiriwa kuwa unajaribu kuipokonya haki ya mtu kuishi, ambayo katiba imeilinda.

Ni muhimu sana kupata katiba inayotoa hakikisho la ulinzi wa mifumo na sheria tunazokuwa tumeziweka. Kuingiza dhana ya siasa ya vyama kwenye katiba, kama vile katiba ni kwaajili ya chama fulani, ni kupotea njia. Tunavihitaji sana vyama vya siasa, mashirika ya dini, taasisi binafsi, Rais na viongozi wote, kwa dhamira moja na iliyo safi, kuhamasisha na kutoa ushirikiano katika kupata katiba mpya iliyo safi. Anayepinga nchi kuwa na katiba nzuri itakayotoa mwongozo na kudhibiti kila jambo, kwa vyovyote mtu huyo ni adui mkubwa wa Taifa letu.

Tunahitaji sana kitu cha kutuongoza kwenye maendeleo ya uchumi, nacho ni sheria mama, Katiba mpya iliyo bora. La sivyo tutaendelea kushuhudia hospitalini huduma duni, mashuleni huduma duni, lakini ofisi za umma wanashindana kwa kununua latest models za magari ya kifahari.
 
Na hapo ndipo panapoleta ulazima wa ujenzi wa mifumo imara ya kuibana Serikali na watendaji wake waweze kutenda kwa namna ile iliyo sahihi kupitia katiba mpya iliyo bora.

Kwa Tanzania, na nchi nyingi za Afrika, ni muhimu sana kuwa na Katiba imara, zinazoheshimika na sheria ambazo haziwapi uhuru mkubwa watendaji wa umma na wanasiasa kufanya wanavyotaka wao.

Ni bahati mbaya sana, badala ya wananchi kuungana katika kuhakikisha tunakuwa na katiba mpya nzuri, tunabakia kulumbana wenyewe, mara eti wengine wakisema hakuna haja ya katiba mpya, cha muhimu ni ugali mezani, bila ya kutambua kuwa uhakika wa kila mmoja kuwa na ugali mezani hutegemea mambo mengi, ikiwemo mifumo ya uzalishaji inayoathiriwa na sheria za nchi ambazo msingi wake ni katiba.

Pale Ujerumani, ni kazi sana kupandisha bei ya mkate kwa sababu mkate ndiyo chakula kikuu. Hasa cha wale wenye kipato kidogo (kwa viwango vyao). Na katiba yao inawalinda katika hilo kwa sababu katiba inatamka kuwa kila mmoja ana haki ya kuishi, haki hii ya kuishi imetafsiriwa ni pamoja na kupata mahitaji ya lazima kama chakula na matibabu. Hivyo mazingira yoyote ya kumfanya mtu akose chakula au matibabu, inatafsiriwa kuwa unajaribu kuipokonya haki ya mtu kuishi, ambayo katiba imeilinda.

Ni muhimu sana kupata katiba inayotoa hakikisho la ulinzi wa mifumo na sheria tunazokuwa tumeziweka. Kuingiza dhana ya siasa ya vyama kwenye katiba, kama vile katiba ni kwaajili ya chama fulani, ni kupotea njia. Tunavihitaji sana vyama vya siasa, mashirika ya dini, taasisi binafsi, Rais na viongozi wote, kwa dhamira moja na iliyo safi, kuhamasisha na kutoa ushirikiano katika kupata katiba mpya iliyo safi. Anayepinga nchi kuwa na katiba nzuri itakayotoa mwongozo na kudhibiti kila jambo, kwa vyovyote mtu huyo ni adui mkubwa wa Taifa letu.

Tunahitaji sana kitu cha kutuongoza kwenye maendeleo ya uchumi, nacho ni sheria mama, Katiba mpya iliyo bora. La sivyo tutaendelea kushuhudia hospitalini huduma duni, mashuleni huduma duni, lakini ofisi za umma wanashindana kwa kununua latest models za magari ya kifahari.

Kwa hali ilivyo mkuu…CCM ipasuke kwanza ndio tutajua mchawi wa maendeleo ni CCM ama katiba….
 
Tanzania inahitaji mifumo thabiti ya kisheria isiyo tia shaka ili kuwa na utawala bora wenye kuzingatia sheria za nchi na hapa ndo hoja ya msingi ya "katiba mpya" inachukua nafasi yake ni ukweli ulio wazi kwamba lazima nchi ipate katiba mpya.

"Anaye pinga katiba mpya ni adui wa umma"
 
Kinachodidimiza uchumi wa Tanzania ni fikra za kibinafsi kwa watawala. Jaribu kufikiria kama serikali inatambua thamani uchumi wa Tanzania kama faida kwa umma kwann haya mambo yanadharauliwa?

Ni ubinafsi tu ndyo huzaa wizi, hatutaendelea kiuchumi kamwe na tutaendelea kuwa masikini mpaka malaika aje kushikilia usukani.
Mkuu sio wachumi tu, 40% ya watumishi hawajui kazi zao. Wapo wengine vilaza kabisa
 
Wakuu Mimi ninawazo LA kukomesha ubinafsi unaozaa wizi na ufisadi kwenye hii nchi,,kungepitishwa sheria ya mtu akibainika anaibia serikali kama wanavyo Fanya wakurugenzi wa idala kama tanesco na reli basi azabu yake ataifishwe mari zake zote na kunyongwa azalani..sababu wanaibia serikali kunufaisha familia zao wakati wanao hathilika ni watoto wa maskini
 
Kwa namna tunavyoenda, hakika nchi hii tutaendelea kunung'unika na kulaumiana milele na kuwataja...
IMG-20240402-WA0033.jpg
 
Kwa namna tunavyoenda, hakika nchi hii tutaendelea kunung'unika na kulaumiana milele na kuwataja wenzetu wa mahali pengine Duniani wanavyosonga mbele. Sababu mojawapo kubwa ni kwamba hatutaki kuishi kwa kufuata kanuni za maendeleo ya uchumi.

Ukitaka uchumi wa nchi au hata wa kwako binafsi uboreke, ni lazima uzingatie kanuni za uchumi, na facts ambazo zipo, na ambazo wakati fulani huna uwezo wa kuzibadilisha mara moja.

Kununi Kuu:

Ili uondoke kwenye umaskini/uwe tajiri ni lazima uzalishaji uzidi matumizi.

Hii ina maana kuwa unaweza kubakia na matumizi yako palepale lakini ukaongeza uzalishaji. Au ukabakia na uzalishaji wako ule ule lakini ukapunguza matumizi. Lakini utapiga hatua kwa kasi zaidi kama utaweza kuongeza uzalishaji na wakati huo huo ukapunguza matumizi.

Fact Specific kwa Tanzania

Tanzania ni miongoni mwa nchi 5 Duniani zinazoongoza katika ukuaji wa ongezeko la watu. Huu ni mtihani mkubwa. Hii ina maana, mathalani kama ongezeko letu kwa mwaka ni 3%, uchumi ukakua kwa 3%, hakuna mabadiliko yatakayoonekana. Kama uchumi utakua kwa 2.5%, kadiri miaka itakavyoenda ndivyo mtakavyozidi kuwa maskini zaidi. Kama tunataka kuwe na ongezeko halisi la maendeleo ya uchumi kwa maana ya maendeleo ya watu na ubora wa huduma kwa kiwango cha 5% basi ina maana uchumi ukue kwa 8%. Ikiwa na maana kuwa ongezeko la 3% litaliwa na ongezeko la watu, na ongezeko linaloenda kwenye kuboresha uchumi wa watu na nchi ni 5% tu. Hii hali ndiyo inayosababisha, mwaka huu mnajisifu tumejenga madarasa mengi ya kutosheleza wanafunzi wote, baada ya miaka 5, kuna crisis kubwa ya kukosekana vyumba vya madarasa.

NCHI IMEFUNGWA MSHIPI, SERIKALI INAOGELEA KWENYE ANASA

Kwenye kanuni ya kuondokana na umaskini, hapo juu nimeeleza kuwa ili kuweza kusonga mbele haraka ni lazima uongeze uzalishaji na upunguze matumizi, hasa ya anasa. Tujiulize:

1) Sisi, ukuaji wa uzalishaji wetu unaongezeka kwenye sekta zipi na ni kwa kiasi gani?

2) Kwa upande wa Serikali ni matumizi gani ya anasa mnayoyapunguza? Hivi Waziri akisafiri na gari aina ya prado ya sh milioni 100, na akasafiri kwa gari Landcruizer new model ya sh milioni 600, uwaziri wake unabadilika? Au akisafiri kwenye hilo gari la kifahari huko aendako atawapelekea maendeleo zaidi? Serikali inaonesha mfano mbaya kabisa kwenye matumizi, kwa kuendekeza matumizi ya anasa.

3) Kwa upande wa Serikali, katika muundo wake, kweli ni lazima kuwa na ofisi zote tulizo nazo? Hizo ofisi zinatuongezea matumizi kiasi gani tulinganishe na kile ambacho tutakikosa tukiziondoa, tukizipunguza au kuziunganisha? Hivi kamati za ulinzi na usalama zikiwa chini ya OCD pale Wilayani, na chini ya RPC pale mkoani, tukawaondoa wakuu wa Wilaya na Wakuu wa Mikoa (pamoja na wasaidizi wao), ambao tunaambiwa kazi yao kubwa eti ni wenyeviti wa kamati za Ulinzi na usalama, tutapungukiwa na nini?

WITO

Kwa kuwa ni dhahiri Serikali inashindwa kudhibiti matumizi yake, ni vema sasa tupiganie kupata katiba mpya haraka, na kwenye katiba hiyo iwekwe wazi kuwa wakati wote, matumizi ya kawaida ya Serikali hayatazidi 50% ya mapato. Hii itamaanisha si chini ya 50% ya mapato itaenda kwenye maendeleo badala ya kwenda kwenye kununua magari ya kifahari, kulipana posho na kuongeza ofisi za utawala.

Kama mwananchi wa kawaida mwenye mshahara wa shilingi laki 5 anavyojibana ili ajenge nyumba yake, ni lazima na Serikali ya nchi maskini kama ya kwetu ifanye vivyo hivyo.

Uzalishaji hata kama utaongezeka kiasi gani, kama matumizi ya Serikali yasiyo ya lazima yatazidi na yenyewe kupaa, hakuna mabadiliko ya wazi ya haraka yatakayoonekana.

Katiba Mpya isiangalie tu mambo ya uchaguzi bali zaidi iangalie namna ya kuidhibiti na kuielekeza Serikali ili uwepo wake uwe ni kuisaidia nchi kusonga mbele haraka na kuwapa matumaini wananchi.
Tuna wachumia tumbo badala ya wachumi
 
Mkuu, Mfumo wa Elimu yetu na mazingira halisi ya ku practice Elimu Darasa, unafanya tuwe na wasomi wenye PhD , lakini hawawezi kabisa kabisa yaan kabisaaaaaa, kuzitumia hizo PhD kutoa matokeo Chanya.

Ni wachache sana na hao wachache sio Wana CCM.
Kuna mawaziri watatu ambao tusali sana kuwaombea waoteshwe namna ya kubadili fikra zao,Mungu awape uwezo wa kujitoa sadaka wapambane na ikiwezekana wamlazimishe mama wanapokuwa wanajenga hoja zao kwenye vikao au wanapomshauri!Lakini kwanza wao wabadilike;watu hao ni MWIGULU NCHEMBA,BASHE na yule waziri wa viwanda na biashara!
Bila watu hao kubadilika inside out hata kama wataacha uwaziri 2025 damage itakuwa beyond repair.Mwigulu anaakili sana,Bashe naye anauwezo wa juu sana sijui kwann wanapokuwa mawaziri hubadilika!!!
 
Wachumi wenywe eti ndo akina Mwigulu, maneno meeengi ya matazamio fake...hesabu anazojua ni kutoa na kujumlisha tuu!
Halafu Sa100 ndio anayemuaminia kama mchumi mbobezi!.
 
Kwa namna tunavyoenda, hakika nchi hii tutaendelea kunung'unika na kulaumiana milele na kuwataja wenzetu wa mahali pengine Duniani wanavyosonga mbele. Sababu mojawapo kubwa ni kwamba hatutaki kuishi kwa kufuata kanuni za maendeleo ya uchumi.

Ukitaka uchumi wa nchi au hata wa kwako binafsi uboreke, ni lazima uzingatie kanuni za uchumi, na facts ambazo zipo, na ambazo wakati fulani huna uwezo wa kuzibadilisha mara moja.

Kununi Kuu:

Ili uondoke kwenye umaskini/uwe tajiri ni lazima uzalishaji uzidi matumizi.

Hii ina maana kuwa unaweza kubakia na matumizi yako palepale lakini ukaongeza uzalishaji. Au ukabakia na uzalishaji wako ule ule lakini ukapunguza matumizi. Lakini utapiga hatua kwa kasi zaidi kama utaweza kuongeza uzalishaji na wakati huo huo ukapunguza matumizi.

Fact Specific kwa Tanzania

Tanzania ni miongoni mwa nchi 5 Duniani zinazoongoza katika ukuaji wa ongezeko la watu. Huu ni mtihani mkubwa. Hii ina maana, mathalani kama ongezeko letu kwa mwaka ni 3%, uchumi ukakua kwa 3%, hakuna mabadiliko yatakayoonekana. Kama uchumi utakua kwa 2.5%, kadiri miaka itakavyoenda ndivyo mtakavyozidi kuwa maskini zaidi. Kama tunataka kuwe na ongezeko halisi la maendeleo ya uchumi kwa maana ya maendeleo ya watu na ubora wa huduma kwa kiwango cha 5% basi ina maana uchumi ukue kwa 8%. Ikiwa na maana kuwa ongezeko la 3% litaliwa na ongezeko la watu, na ongezeko linaloenda kwenye kuboresha uchumi wa watu na nchi ni 5% tu. Hii hali ndiyo inayosababisha, mwaka huu mnajisifu tumejenga madarasa mengi ya kutosheleza wanafunzi wote, baada ya miaka 5, kuna crisis kubwa ya kukosekana vyumba vya madarasa.

NCHI IMEFUNGWA MSHIPI, SERIKALI INAOGELEA KWENYE ANASA

Kwenye kanuni ya kuondokana na umaskini, hapo juu nimeeleza kuwa ili kuweza kusonga mbele haraka ni lazima uongeze uzalishaji na upunguze matumizi, hasa ya anasa. Tujiulize:

1) Sisi, ukuaji wa uzalishaji wetu unaongezeka kwenye sekta zipi na ni kwa kiasi gani?

2) Kwa upande wa Serikali ni matumizi gani ya anasa mnayoyapunguza? Hivi Waziri akisafiri na gari aina ya prado ya sh milioni 100, na akasafiri kwa gari Landcruizer new model ya sh milioni 600, uwaziri wake unabadilika? Au akisafiri kwenye hilo gari la kifahari huko aendako atawapelekea maendeleo zaidi? Serikali inaonesha mfano mbaya kabisa kwenye matumizi, kwa kuendekeza matumizi ya anasa.

3) Kwa upande wa Serikali, katika muundo wake, kweli ni lazima kuwa na ofisi zote tulizo nazo? Hizo ofisi zinatuongezea matumizi kiasi gani tulinganishe na kile ambacho tutakikosa tukiziondoa, tukizipunguza au kuziunganisha? Hivi kamati za ulinzi na usalama zikiwa chini ya OCD pale Wilayani, na chini ya RPC pale mkoani, tukawaondoa wakuu wa Wilaya na Wakuu wa Mikoa (pamoja na wasaidizi wao), ambao tunaambiwa kazi yao kubwa eti ni wenyeviti wa kamati za Ulinzi na usalama, tutapungukiwa na nini?

WITO

Kwa kuwa ni dhahiri Serikali inashindwa kudhibiti matumizi yake, ni vema sasa tupiganie kupata katiba mpya haraka, na kwenye katiba hiyo iwekwe wazi kuwa wakati wote, matumizi ya kawaida ya Serikali hayatazidi 50% ya mapato. Hii itamaanisha si chini ya 50% ya mapato itaenda kwenye maendeleo badala ya kwenda kwenye kununua magari ya kifahari, kulipana posho na kuongeza ofisi za utawala.

Kama mwananchi wa kawaida mwenye mshahara wa shilingi laki 5 anavyojibana ili ajenge nyumba yake, ni lazima na Serikali ya nchi maskini kama ya kwetu ifanye vivyo hivyo.

Uzalishaji hata kama utaongezeka kiasi gani, kama matumizi ya Serikali yasiyo ya lazima yatazidi na yenyewe kupaa, hakuna mabadiliko ya wazi ya haraka yatakayoonekana.

Katiba Mpya isiangalie tu mambo ya uchaguzi bali zaidi iangalie namna ya kuidhibiti na kuielekeza Serikali ili uwepo wake uwe ni kuisaidia nchi kusonga mbele haraka na kuwapa matumaini wananchi.
Kuna Msambichaka nilikuwa nakuta yupo hatua moja mbele kwa kila andiko nililokuwa naandika kwenye mada za socioeconomics, hivyo naililazimika tu ku citate maandiko yake....., sasa sina uhakika Nini kimekukuta mbona umepiga OP Sana!
 
Back
Top Bottom