Serikali yajikanyaga yenyewe

Srikali ya Magufuli inajulikana haina msemo mmoja ni serikali ya hovyo kuwahi kutokea wanaishi kwa propaganda mara uchumi umeanguka Ndulu Mpango kesho wanaenda kukanusha mara Muhimbili inavifaa tiba vyote na Magufuli Mkurugenzi Mseru anawaambia wananchi kulipa kila huduma mara mahindi yasiuzwe nje uuzwe unga Majaliwa Tizeba wananchi wauze mahindi yao, Marafedha za mikopo zipo Ndalichako wazazi wachangie serikali haiwezi kulipa kila kitu Magufuli , nchi ina ombwe la uongozi serikali dhaifu mno
 
Hata kama nimealikwa kuzima mwenge lkn mnyonge mnyongeni lkn haki yake mpeni hali si mbaya kama watu wanavyojaribu kuonyesha
hivi hali mbaya unaitafsirije wewe? Bidhaa ikiadimika kwako hakuna shida? Hebu vaa viatu vya wagonjwa au wenye wagonjwa waliokosa dawa uyaone machungu na maumivu yao kisha urudi tena hapa kuutetea uzembe wako na wao. Huenda hutambui maana ya uwepo wa huduma muhimu kwenye hospitali zetu ndio maana unatetea uzembe.
 
Fafanua
 
Hawajatofautiana. Ni mtazamo wako tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…