Serikali ya CCM haijui vyanzo vya Mapato zaidi ya kuongeza Kodi na Garama za Ushuru?

Mahweso

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
1,097
2,000
Hapa nimeamini ndani ya CCM watanzania tusitegemee kwenda mbele,

Maigizo tu yanatuhusu.

Walisema Nchi hii ni Tajiri, utajiri ndio huu alikuwa anamaanisha wa kuongeza Kodi na Umeme?

Utajiri huu wa kuziba midomo watu wasiseme kuna Njaa Huku watu wananjaa.?

Serikali haiwezi kujiendesh bila kawakamua wananchi!

Watanzania tumefeli, tutalia Sana Hakuna unafuu hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom