Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali mmejiaibisha kwa kukimbilia mahakamani: Mgomo wa madokta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Danniair, Jun 29, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si vibaya kwenda mahakamani, ni haki ya kila mmoja. Lakini kwa mgomo huu nadiriki
    kusema aliyeishauri serikali kukimbilia mahakamani kachemsha. Kwani siku zote tunajua Tz wanyonge
    mahakamani wanafanyiwa ya Tanesco tu. Nasema hivyo kwani tumeshuhudia juzi kesi kama ile ya
    uchaguzi Ukonga ilivyoishia ukizingatia Mtuhumiwa alikuwa amekamatwa laivu na masanduku yenye
    kura kule Temeke. ok

    Swali langu kubwa ni JE, mahakama hiyo haina vifungu vya kusimamisha posho za wabunge
    ili na sisi tuje kuweka pingamizi la posho hizo, uuzaji wa nyumba za serikali, upitishwaji wa
    bajeti isiyokidhi matakwa ya wa Tz. ktk bunge, n.k?

    Ikumbukwe kuwa mtu mmja tu alijichoma moto kule Tunis ikawa ni chanzo cha vurugu nchi nzima.
    Je, si zaidi kwa madaktari wenye jamaa zao nchi nzima? Je, mnadhani tutalala hadi lini?
    The wind of change (may be) is coming across Tanzania who knows? Once it blows no ONE
    will do any thing to stop it. Be watchfull.

    Eliminating a Dr. will be a very bad thing to regreat. No mahakama no police will be able to
    stop it. Polisi nao wanataka kuwashitaki Madkt kisa wamedharau amri halali ya mahakama.
    Nawauliza polisi, ngapi mnazitii?

    MTU WA KWENU AKIPUNGUKIWA NA HEKIMA NA AOMBE... viongozi wetu ombeni hekima.
     
  2. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    polisi wameaibika kwa yale waliyotenda kwa madokta sasa wanataka kulipa kisasi kuficha aibu zao, wao wanahusikaje na mgomo au wanataka kumpiga nani mabomu hewa?
     
Loading...